Converter quang 3ONEDATA Single-mode 40Km

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Media Converter quang 3ONEDATA Single-mode 40Km

Mã sản phẩm: Converter quang 3ONEDATA Single-mode 60Km
Nhà sản xuất: Converter
Tình trạng: Còn hàng

Tình trạng: Mới Bảo hành: 36 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng Hãng sản xuất 3ONEDATA Khoảng cách truyền cáp quang (km) 40...

Giá bán: 800.000₫

Số lượng:
- +
 

 

Tình trạng: Mới
Bảo hành: 36 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng
Hãng sản xuất 3ONEDATA
Khoảng cách truyền cáp quang (km) 40
Đầu nối điện RJ45
Đầu nối quang SC
Loại cáp Single-mode
Bước sóng quang (nm) 1310
Tốc độ truyền dữ liệu 10/100 Mbps
Chuẩn giao tiếp • IEEE 802.3
• 10Base-TX
• 100Base-TX
• 100Base-FX
• IEEE802.3u
• IEEE 802.3ab
• IEEE 802.3z
• IEEE 802.3x
Đèn LED 6 đèn
Chế độ làm việc Không đồng bộ, đồng bộ, điểm tới điểm
Kiểu kênh truyền Bán song công (Half Duplex) và Song công toàn phần (Full Duplex)
Điện áp 5VDC
Công suất (dBm) 25
Kích thước (mm) L*W*H 72mm*33mm*16.5mm
Trọng lượng (g) 250
Sale

Không sẵn có

Hết hàng