C9300L-24P-4G-A Cisco C9300L 24 Ports PoE+, 4X1G uplinks, Network Advantage

Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24P-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 505W, 4X1G uplinks, Network Advantage Switch

Mã sản phẩm: C9300L-24P-4G-A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C9300L-24P-4G-A

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tổng quan

Thiết bị chuyển mạng Switch Cisco C9300L-24P-4G-A là nền tảng chuyển mạch doanh nghiệp có hỗ trợ tính năng Stacking của Cisco được xây dựng để bảo mật, IoT (Internet of Things), di động và đám mây.

View Datasheet C9300L-24P-4G-A

Cisco C9300L-24P-4G-A cung cấp 24 cổng đồng 10/100/1000 hỗ trợ PoE+ 505W cho các kết nối quang của doanh nghiệp. Switch Cisco C9300L-24P-4G-A hỗ trợ các tính năng layer 3 nâng cao như BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR, IP SLA, OSPF cho các doanh nghiệp có mô hình lớn.

Cisco C9300L-24P-4G-E Catalyst C9300L 24 Ports PoE+, 4X1G uplinks, Network Essentials

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9300L-24P-4G-A

Description

Performance

Interface

24 Ports 10/100/1000 PoE+ 505W, 4x 1G fixed uplinks

Switching capacity

56 Gbps

Stacking bandwidth

320 Gbps

Switching capacity with stacking

376 Gbps

Forwarding rate

41.66 Mpps

Forwarding rate with stacking

279.76 Mpps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

32,000 (24,000 direct routes and 8000 indirect routes)

IPv4 routing entries

32,000

IPv6 routing entries

16,000

Multicast routing scale

8000

QoS scale entries

5120

ACL scale entries

5120

Packet buffer per SKU

16 MB buffer

FNF entries

64,000 flow

DRAM

8 GB

Flash

16 GB

VLAN IDs

4094

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

2000

Jumbo frames

9198 bytes

Total routed ports per 9300 Series stack

416

Feature

Switch fundamentals

Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes)), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder, SSO

Advanced switch capabilities and scale

BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR, IP SLA, OSPF

Network segmentation

VRF, VXLAN, LISP, SGT, MPLS, mVPN

Automation

NETCONF, RESTCONF, gRPC, YANG, PnP Agent, ZTP/Open PnP, GuestShell (On-Box Python)

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

High availability and resiliency

Nonstop Forwarding (NSF), Graceful Insertion and Removal (GIR), Fast Software Upgrade (FSU)

IOT integration

AVB, PTP, CoAP

Security

MACsec-256

Dimensions, Weight, and Mean Time Between Failures Metrics

Dimensions (H x W x D)

1.73 X 17.5 X 16.1 inch / 4.4 x 44.5 x 40.9 cm

Weight

14.99 Pounds / 6.81 Kilograms

Mean time between failures (hours)

346,940

Default AC power supply

715W

Available PoE power

505W

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho C9300L-24P-4G-A
Cisco C9300 Power Supply
Cisco PWR-C1-350WAC 350W AC Catalyst 3850 9300 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-350WAC

List Price:$500

Nguồn Switch Cisco PWR-C1-1100WAC (PWR C1 1100WAC) 1100W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-1100WAC

List Price:$1,900

Xem thêm
Cisco C9300L StackWise-320 Accessories
Cisco C9300L-STACK-KIT Stack Kit for C9300L SKUs Module – includes 2 Stack Adaptors and 1 Stack Cable
#C9300L-STACK-KIT

List Price:$1,450

STACK-T3-50CM Cisco 50CM Type 3 Stacking Cable – default with Stack Kit for C9300L SKUs

#STACK-T3-50CM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
C9300L Cisco DNA Premier 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-P-24-3Y C9300L Cisco DNA Premier, 24-port, 3 Year Term license
#C9300L-DNA-P-24-3Y

List Price:$2,860

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-P-24-5Y C9300L Cisco DNA Premier, 24-port, 5 Year Term license
#C9300L-DNA-P-24-5Y

List Price:$4,460

Xem thêm
C9300L Cisco DNA Essentials 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-E-24-3Y C9300L Cisco DNA Essentials, 24-port, 3 Year Term license
#C9300L-DNA-E-24-3Y

List Price:$610

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-E-24-5Y C9300L Cisco DNA Essentials, 24-port, 5 Year Term license
#C9300L-DNA-E-24-5Y

List Price:$1,020

Xem thêm
C9300L Cisco DNA Advantage 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-A-24-3Y C9300L Cisco DNA Advantage, 24-port, 3 Year Term license
#C9300L-DNA-A-24-3Y

List Price:$2,010

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-A-24-5Y C9300L Cisco DNA Advantage, 24-port, 5 Year Term license
#C9300L-DNA-A-24-5Y

List Price:$3,350

Xem thêm
C9300L License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-LIC Electronic Cisco DNA Upgrade License for C9300L switches. Note: when upgrading from Cisco DNA Essentials to Cisco DNA Advantage, Network Essentials is also upgraded to Network Advantage
#C9300L-LIC

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9300L-24P-4G-A ?

Có 25 bình luận:
T
Thắng
Jumbo frames của Switch Cisco C9300L-24P-4G-A là bao nhiêu thế
9 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Jumbo frames của Switch Cisco C9300L-24P-4G-A là 9198 bytes ạ

Q
Quyền
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24P-4G-A có dùng được cable cat7 không?
1 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24P-4G-A không dùng được cable cat7 nhé bạn

D
Đoàn
Cho mình xin báo giá Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24P-4G-A?
1 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

 báo giá Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24P-4G-A đã được gửi vào mail nhé bạn

P
Phúc
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24P-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 505W, 4X1G uplinks, Network Advantage có mấy slot nguồn? dùng được các nguồn nào vậy?
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Chào anh,
Sản phẩm Switch Cisco C9300L-24P-4G-A cung cấp 2 slot nguồn để dụng đồng thời, tuy nhiên mặc định chỉ có 1 nguồn đi kèm thiết bị. chị có thể tham khảo các mã nguồn sử dụng được cho thiết bị như: PWR-C1-350WACPWR-C1-1100WAC,PWR-C1-715WAC,PWR-C1-715WDC.

T
Thịnh
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24P-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 505W, 4X1G uplinks, Network Advantage chia được bao nhiêu Vlan vậy ad
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24P-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 505W, 4X1G uplinks, Network Advantage chia được 4094 VLan bạn nhé

T
Thái
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24P-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 505W, 4X1G uplinks, Network Advantage có xuất xứ ở đâu vậy shop ?
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24P-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 505W, 4X1G uplinks, Network Advantage có xuất xứ China bạn nhé

H
Hoàng
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-24P-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 505W, 4X1G uplinks, Network Advantage chia được bao nhiêu IPv6 routing entries vậy shop
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-24P-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 505W, 4X1G uplinks, Network Advantage chia được 16,000 IPv6 routing entries bạn nhé

N
Nhật
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-24P-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 505W, 4X1G uplinks, Network Advantage có bao nhiêu địa chỉ MAC vậy ad
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-24P-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 505W, 4X1G uplinks, Network Advantage có tổng 32,000 địa chỉ MAC bạn nhé

T
Tuấn
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24P-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 505W, 4X1G uplinks, Network Advantage hoạt động ở layer 2 hay layer 3 bạn?
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24P-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 505W, 4X1G uplinks, Network Advantage hoạt động ở layer 3 bạn nhé

B
Bảo
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-24P-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 505W, 4X1G uplinks, Network Advantage có RAM và Flash thế nào ad?
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-24P-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 505W, 4X1G uplinks, Network Advantage có DRAM 8GB và Flash 12GB bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.