C9300L-24T-4G-A Cisco Catalyst C9300L 24 Ports GE, 4X1G uplinks, Network Advantage

Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Advantage Switch

Mã sản phẩm: C9300L-24T-4G-A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tổng quan

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24T-4G-A là nền tảng chuyển mạch doanh nghiệp có hỗ trợ tính năng Stacking của Cisco được xây dựng để bảo mật, IoT (Internet of Things), di động và đám mây. Cisco C9300L-24T-4G-A cung cấp 24 cổng đồng 10/100/1000 cho các kết nối quang của doanh nghiệp.

View Datasheet C9300L-24T-4G-A

Switch Cisco C9300L-24T-4G-A hỗ trợ tính năng StackWise-320 với bandwidth lên tới 320 Gbps. C9300L-24T-4G-A cung cấp các tính năng Layer 2 và layer 3 nâng cao như BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR,  IP SLA, OSPF để phục vụ cho nhu cầu của doanh nghiệp.

Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports GE, 4X1G uplinks, Network Advantage

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9300L-24T-4G-A

Description

Performance

Interface

24 Ports 10/100/1000, 4x 1G fixed uplinks

Switching capacity

56 Gbps

Stacking bandwidth

320 Gbps

Switching capacity with stacking

376 Gbps

Forwarding rate

41.66 Mpps

Forwarding rate with stacking

279.76 Mpps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

32,000 (24,000 direct routes and 8000 indirect routes)

IPv4 routing entries

32,000

IPv6 routing entries

16,000

Multicast routing scale

8000

QoS scale entries

5120

ACL scale entries

5120

Packet buffer per SKU

16 MB buffer

FNF entries

64,000 flow

DRAM

8 GB

Flash

16 GB

VLAN IDs

4094

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

2000

Jumbo frames

9198 bytes

Total routed ports per 9300 Series stack

416

Feature

Switch fundamentals

Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes)), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder, SSO

Automation

NETCONF, RESTCONF, gRPC, YANG, PnP Agent, ZTP/Open PnP, GuestShell (On-Box Python)

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

Advanced switch capabilities and scale

BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR,  IP SLA, OSPF

Network segmentation

VRF, VXLAN, LISP, SGT, MPLS, mVPN

High availability and resiliency

Nonstop Forwarding (NSF), Graceful Insertion and Removal (GIR), Fast Software Upgrade (FSU)

IOT integration

AVB, PTP, CoAP

Security

MACsec-256

Dimensions, Weight, and Mean Time Between Failures Metrics

Dimensions (H x W x D)

1.73 X 17.5 X 16.1 inch / 4.4 x 44.5 x 40.9 cm

Weight

14.93 Pounds / 6.78 Kilograms

Mean time between failures (hours)

395,800

Safety and Compliance Information

Safety certifications
-  UL 60950-1
-  CAN/CSA-C222.2 No. 60950-1
-  EN 60950-1
-  IEC 60950-1
-  AS/NZS 60950.1
-  IEEE 802.3
Electromagnetic emissions certifications
-  47 CFR Part 15
-  CISPR22 Class A
-  EN 300 386 V1.6.1
-  EN 55022 Class A
-  EN 55032 Class A
-  CISPR 32 Class A
-  EN61000-3-2
-  EN61000-3-3
-  ICES-003 Class A
-  TCVN 7189 Class A
-  V-3 Class A
-  CISPR24
-  EN 300 386
-  EN55024
-  TCVN 7317
Environmental Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5
Option Sử Dụng Cho C9300L-24T-4G-A
Cisco C9300 Power Supply
Cisco PWR-C1-350WAC 350W AC Catalyst 3850 9300 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-350WAC

List Price:$500

Nguồn Switch Cisco PWR-C1-1100WAC (PWR C1 1100WAC) 1100W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-1100WAC

List Price:$1,900

Xem thêm
Cisco C9300L StackWise-320 Accessories
Cisco C9300L-STACK-KIT Stack Kit for C9300L SKUs Module – includes 2 Stack Adaptors and 1 Stack Cable
#C9300L-STACK-KIT

List Price:$1,450

STACK-T3-50CM Cisco 50CM Type 3 Stacking Cable – default with Stack Kit for C9300L SKUs

#STACK-T3-50CM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
C9300L Cisco DNA Premier 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-P-24-3Y C9300L Cisco DNA Premier, 24-port, 3 Year Term license
#C9300L-DNA-P-24-3Y

List Price:$2,860

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-P-24-5Y C9300L Cisco DNA Premier, 24-port, 5 Year Term license
#C9300L-DNA-P-24-5Y

List Price:$4,460

Xem thêm
C9300L Cisco DNA Advantage 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-A-24-3Y C9300L Cisco DNA Advantage, 24-port, 3 Year Term license
#C9300L-DNA-A-24-3Y

List Price:$2,010

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-A-24-5Y C9300L Cisco DNA Advantage, 24-port, 5 Year Term license
#C9300L-DNA-A-24-5Y

List Price:$3,350

Xem thêm
C9300L License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-LIC Electronic Cisco DNA Upgrade License for C9300L switches. Note: when upgrading from Cisco DNA Essentials to Cisco DNA Advantage, Network Essentials is also upgraded to Network Advantage
#C9300L-LIC

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9300L-24T-4G-A ?

Có 22 bình luận:
T
Thanh
Jumbo frames của Switch Cisco C9300L-24T-4G-A là bao nhiêu thế
11 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Jumbo frames của Switch Cisco C9300L-24T-4G-A là 9198 bytes ạ

B
Biển
Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Advantage có cấu hình được giao diện web ko
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Advantage có cấu hình được giao diện web bạn nhé

B
Bình
Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Advantage hoạt động ở layer 2 hay layer 3
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Advantage hoạt động ở layer 3 bạn nhé

B
Bản
Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Advantage có xuất xứ ở đâu
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Advantage có xuất xứ China bạn nhé

B
Bằng
Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Advantage sẵn cap stack chưa
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Advantage chưa có sẵn cap stack bạn nhé

B
Bắc
Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Advantage phụ kiện đi kèm có những gì
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Advantage phụ kiện đi kèm gồm nguồn, dây nguồn và tai rack bạn nhé

A
An
Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Advantage Switch có công suất tiêu thụ là bao nhiêu?
1 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Advantage Switch có công suất tiêu thụ là: 350W nhé bạn

S
Sao
Có thể nâng băng thông chuyển mạch của stack dùng cho Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A không?
2 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Không thể nâng băng thông chuyển mạch của stack dùng cho Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A nhé bạn

T
Tuấn
Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A có sử dụng được nguồn PWR-C1-350WAC không?
3 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A có sử dụng được nguồn PWR-C1-350WAC nhé bạn

M
Minh
Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A hỗ trợ cổng quang hay thường em?
3 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A hỗ trợ 24 cổng mạng (RJ45) và 4 cổng quang (SFP) nhé bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.