CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang SFP-10G-BXD-I-OEM giá rẻ dùng cho Switch Cisco

Module quang SFP-10G-BXD-I-OEM 10GBASE-BX10-D Bidirectional for 10km 1330/1270nm Single Mode Transceiver chất lượng tốt giá rẻ tương thích 100% Switch Cisco

✓ Mã sản phẩm: SFP-10G-BXD-I-OEM
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SFP-10G-BXD-I-OEM

Part Number : SFP-10G-BXD-I-OEM
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1

Đây là module quang SFP OEM multimode tương thích hoàn toàn với các loại SFP của cisco như GLC-SX-MMD, GLC-SX-MM, MGBSX1 do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module GLC-SX-MMD, GLC-SX-MM chính hãng Cisco, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng.

Module quang Cisco SFP-10G-BXD-I-OEM sử dụng cùng cặp với module quang SFP-10G-BXU-I, nên khi kết nối phải lắp 1 đầu là SFP-10G-BXD-I-OEM và 1 đầu là SFP-10G-BXU-I

Module quang Cisco SFP-10G-BXD-I-OEM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1330/1270nm (nghĩa là SFP-10G-BXD-I-OEM truyền với bước sóng là 1330nm thì sẽ nhận với bước sóng là 1270nm), sử dụng đầu kết nối LC (1 đầu nhỏ). Module quang SFP-10G-BXD-I-OEM support khoảng cách truyền dẫn lên tới 10km. Module quang SFP-10G-BXD-I-OEM hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module SFP-10G-BXD-I-OEM vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module SFP-10G-BXD-I-OEM được cắm vào.

SFP-10G-BXD-I-OEM là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

module quang SFP-10G-BXD-I-OEM

Hình ảnh Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-BXD-I-OEM được CNTTShop cung cấp

Thông số kỹ thuật:

  • Form Factor: SFP+
  • Data Rate: 10.3Gbps
  • Wavelength: TX1330nm/Rx1270nm
  • Connector: Single LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance: 10km
  • Operating Temperature Range: -40 to 85°C (-40 to 185°F)
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 10G-SFP Bidirectional for 10km

Module quang SFP-10G-BXD-I-OEM Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

- 7600 Series Router

- ASR 901

- ASR 903

- ASR 1000 Series Router

- ASR 9000 Series Router

- ASR 9000v Series Router

- Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

- Catalyst 2960-S, 2960-X, and 2960-XR Series Switches

- Catalyst 3100 Blade Switches

- Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X Series Switches

- Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches

- Catalyst 3850 Series Switches

- Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

- CRS Router

- MDS 9000

- ME 4500

- ME 4900NCS 6000 Series Router

- Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches

- Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

- RF Gateway Series

- SCE 8000

- Shared Port Adapter (SPA)

- Unified Computing System (UCS) Switches

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10G-BXD-I-OEM ?

Có 10 bình luận:
S
Sơn
module quang SFP-10G-BXD-I-OEM có sẵn hàng không hay phải đặt hàng vậy shop
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-BXD-I-OEM cần đặt hàng 2-4 tuần bạn nhé.

T
Trường
module quang SFP-10G-BXD-I-OEM có bước sóng bao nhiêu nhỉ
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-BXD-I-OEM có bước sóng 1330/1270nm bạn nhé.

Q
Quyết
Cho tôi xin datasheet của module quang SFP-10G-BXD-I-OEM nhé, thanks
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của module quang SFP-10G-BXD-I-OEM qua mail bạn nhé.

T
Tân
module quang SFP-10G-BXD-I-OEM là module single hay mutimode vậy bạn
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-BXD-I-OEM là module single mode bạn nhé.

H
Hiếu
module quang SFP-10G-BXD-I-OEM dùng được trong môi trường nóng khoảng 50 độ không bác?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-BXD-I-OEM dùng được trong môi trường 0~+70°C bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370