Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Cisco WS-C2960+48PST-S Catalyst Plus 48 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Lite

Switch Cisco WS-C2960+48PST-S Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 1000BT +2 SFP LAN Lite thiết bị chuyển mạch cisco WS-C2960+48PST-S chất lượng tốt giá tốt

Mã sản phẩm: #20180206-3129


CHI TIẾT

WS-C2960+48PST-S Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Lite

Cisco Part Number     : WS-C2960+48PST-S, WS-C2960+48PST-S=
Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : China 

Thiết mạng Cisco 2960 Plus WS-C2960+48PST-S được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) đây là dòng thiết bị có chi phí đầu tư là thấp trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+48PST-S​ cung cấp 48 cổng FasEthernet 10/100 Mps Base-T PoE với 02 Uplink GE Combo SFP + 2 1000BT để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960+48PST-S​ sử dụng nguồn điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960+48PST-S

Switch Cisco WS-C2960+48PST-S​  được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch WS-C2960+48PST-S​ tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Vì hệ điều hành của Switch WS-C2960+48PST-S​ là LAN Lite do vậy nó cung cấp 16 Gbps Forwarding bandwidth, 64 Maximum active VLANs, 4K VLAN IDs available.

Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch WS-C2960+48PST-S:

Các module quang Cisco cho WS-C2960+48PST-S:

Part Depcription
GLC-LH-SMD Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-SX-MMD  Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-EX-SMD Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
GLC-T Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-LH-SM Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-SX-MM Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC

Các module quang OEM cho WS-C2960+48PST-S:

Part Depcription
GLC-LH-SMD-CL OEM GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-SX-MMD-CL OEM GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-EX-SMD-CL OEM GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC 
GLC-T-CL OEM GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-LH-SM-CL OEM GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-LH-SM-CL OEM GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-SX-MM-CL OEM GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960+48PST-S 

  • Form Factor: Rackmount 1U
  • Cổng kết nối: 48*10/100 Mbps Base-T PoE và 02 uplink GE Combo SFP + 2 1000BT,
  • Flash memory: 64 MB
  • DRAM: 128 MB
  • CPU: APM86392 600MHz dual core
  • Forwarding bandwidth: 16 Gbps
  • Maximum active VLANs: 64 
  • VLAN IDs available: 4K

Hotline Mr Tuấn

  0906 051 599  skype zalo

  Kinhdoanh@cnttshop.vn

Ms. Quý (KD thiết bị mạng Cisco)

  096 350 6565 skype zalo

  Kinhdoanh1@cnttshop.vn

Ms. Thủy (KD thiết bị mạng Cisco)

  0962 052 874 skype zalo

  Kinhdoanh2@cnttshop.vn

Ms. Hương (KD thiết bị mạng HPE)

  0967 415 023 skype zalo

  Kinhdoanh5@cnttshop.vn

Mr. Hiếu (Hỗ trợ kỹ thuật)

  0981 264 462 skype zalo

Hỗ trợ trực tuyến