Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30

FTMC11M2-D311 MEDIA CONVERTER 10/100M Fast etherne...

450.000 ₫ 300.000 ₫
Sale off 34%

PRO-220-SFP Media converter 10/100/1000M và SFP Sl...

470.000 ₫ 400.000 ₫
Sale off 15%

PRO-110S-20A Media Converter 10/100M, SMF, TX1310/...

400.000 ₫ 350.000 ₫
Sale off 13%

PRO-110S-20B Media Converter 10/100M, SMF, TX1550...

400.000 ₫ 350.000 ₫
Sale off 13%

PRO-210S-20B Media Converter 10/100/1000, SMF, TX...

550.000 ₫ 500.000 ₫
Sale off 10%

PRO-210S-20A Media Converter 10/100/1000, SMF, TX...

550.000 ₫ 500.000 ₫
Sale off 10%

PRO-220S-20 Media converter 10/100/1000M Doule Fi...

650.000 ₫ 600.000 ₫
Sale off 8%

PRO-120S-20 Media converter 10/100M Double Fiber ,...

350.000 ₫ 300.000 ₫
Sale off 15%