Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 AT-SPFX/15 Module Quang Allied Telesis SFP 100FX single-mode 1310 nm fiber, 15 km AT-SPFX/15 Updating... Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.