Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang GLC-FE-100LX-OEM giá rẻ dùng cho Switch Cisco GLC-FE-100LX-OEM Updating... Updating...

Module quang GLC-FE-100LX-OEM 100BASE-LX10 1310nm 10km Single mode SFP for Fast Ethernet SFP Ports Transceiver chất lượng tốt giá rẻ tương thích với 100% Switch Cisco

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.