J4859C HP X121 1G SFP LC LX Transceiver (PN: J4859C)

Mã sản phẩm: J4859C
Nhà sản xuất: HP
Tình trạng: Còn hàng

Module quang HP J4859C Transceiver HP Part Number : 1990-3656 HP Product Number : J4859C Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình Made In (COO) ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +

Module quang HP J4859C Transceiver

HP Part Number        : 1990-3656
HP Product Number : J4859C
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Made In (COO)            : Malaysia / Asia
Bảo hành                      : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                             : Hàng có sẵn

Module quang HP J4859C là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP này hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của HP/HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào. Vì Transceiver J4859C  là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo J4859C  hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode. 

Hình ảnh SFP Module quang J4859C được cnttshop cung cấp

SFP HP J4859C được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà hay giữa các chi nhánh của một công ty trong một khu vực. SFP J4859C cung cấp tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng J4859C  để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (Tùy theo yêu cầu kết nối dữ liệu của các User).

Nếu transceiver J4859C được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP J4859C  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật củ module quang J4859C

- Cổng kết nối: Dual LC Duplex 1000BASE-LX port (IEEE 802.3z Type 1000BASE-LX)
- Bước sóng hoạt động: 1310nm
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 10KM 
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả: HP X121 1G SFP LC LX Transceiver / HP Procurve Gigabit-LX-LC mini GBIC

Module quang J4859C được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

- Aruba 3800 Switch Series
- Aruba 2920 Switch Series
- HP X121 1G SFP LC Transceivers (SX, LX, LH)
- HPE MSR95x Router Series
- HPE 1420 Switch Series
- HPE 1810 Switch Series
- HPE 1820 Switch Series
- HPE PS1810 Switch Series
- HPE 1910 Switch Series
- HPE 1920 Switch Series
- HPE 1950 Switch Series
- Aruba 2530 Switch Series
- Aruba 2620 Switch Series
- HPE 2615 Switch Series
- HPE 2915 Switch Series
- Aruba 2920 Switch Series
- HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
- Aruba 3800 Switch Series
- Aruba 3810 Switch Series
- HP 4200 vl Switch Series
- HPE 5400 zl Switch Series
- Aruba 5400R zl2 Switch Series
- HP 8200 zl Switch Series
- HPE 1410 Switch series
- HPE MSM Controller Series
- HP 1700 Switch Series
- HP ProCurve Switch 1800 Series
- HP 2510 Switch Series
- HP 2520 Switch Series
- HP E2600 Switch Series
- HP 2610 Switch Series
- HP ProCurve Switch 2800 Series
- HP 2810 Switch Series
- HP ProCurve Switch 2900 Series
- HP ProCurve Switch 3400cl Series
- HP ProCurve Switch 5300xl Series
- HP ProCurve Switch 6108
- HP 6200 Switch Series
- HP 6600 Switch Series
- ProCurve Switch 8100fl Series
- HP V1400 Switch Series
- HP 1905 Switch Series
- HP 2910 al Switch Series
- HP BladeSystem bc2200 and bc2800 Blade PC

Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP OEM J4859C có giá thành thấp hơn, hoặc các dòng sản phẩm Module quang HP/HPE SFP OEM  Link

Sale

Không sẵn có

Hết hàng