Module quang JD114A-OEM giá rẻ dùng cho Switch HPE

Module quang JD114A-OEM X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1490nm 80km Single mode Transceiver tương thích với 100% Switch HPE

Mã sản phẩm: JD114A-OEM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang JD114A-OEM

HPE Part Number : JD114A-OEM​
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JD114A-OEM​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1490 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Module quang SFP JD114A-OEM hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP JD114A-OEM vào Switch, Router của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP JD114A-OEM được cắm vào. Vì JD114A-OEM là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang HPE JD114A-OEM

Nếu JD114A-OEM​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD114A-OEM​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE JD114A-OEM​:

HPE Genuine JD114A-OEM Vendor Name HPE
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1490nm Max Cable Distance 70km
Interface LC Duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power 0~5dBm Receiver Sensitivity <-24dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang HPE JD114A-OEM​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE

HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HP 5500 Switch Series
HP 9500 Switch Series
HP 8800 Router Series

★ Sản phẩm JD114A-OEM có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JD114A-OEM CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JD114A-OEM có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JD114A-OEM cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JD114A-OEM có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JD114A-OEM chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD114A-OEM ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.