Module quang GLC-FE-100LX-OEM giá rẻ dùng cho Switch Cisco

Module quang GLC-FE-100LX-OEM 100BASE-LX10 1310nm 10km Single mode SFP for Fast Ethernet SFP Ports Transceiver chất lượng tốt giá rẻ tương thích với 100% Switch Cisco

Mã sản phẩm: GLC-FE-100LX-OEM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang GLC-FE-100LX-OEM

Part Number : GLC-FE-100LX-OEM
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1

Đây là module quang SFP OEM multimode tương thích hoàn toàn với các loại SFP của cisco như GLC-SX-MMD, GLC-SX-MM, MGBSX1 do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module GLC-SX-MMD, GLC-SX-MM chính hãng Cisco, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng.

Module quang Cisco GLC-FE-100LX-OEM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối SC, Module quang GLC-FE-100LX-OEM hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module GLC-FE-100LX-OEM vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module GLC-FE-100LX-OEM được cắm vào.

GLC-FE-100LX-OEM là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang  Cisco GLC-FE-100LX-OEM

Hình ảnh Module quang SFP Cisco GLC-FE-100LX-OEM được CNTTShop cung cấp

Module quang GLC-FE-100LX-OEM được sử dụng cho các loại router sau của Cisco:

Cisco 892F Series

Cisco 1921 Series Router

Cisco 1941 Series Router

Cisco 2900 Series Router

Cisco 3900 Series Router

Cisco 4400 Series Router

Cisco 7200 Series

Cisco 7600 Series

ASR1000 Series Router

ASR 9000 Series Router

Cisco ASR 901 Series

Cisco ASR 903 Series

Shared Port Adapters (SPAs).

Module quang GLC-FE-100LX-OEM được sử dụng cho các loại switch sau của Cisco:

Catalyst 6500 Series Support and Minimum Software Requirements
Catalyst 6800 Series Support and Minimum Software Requirements
Metro Ethernet Support and Minimum Software Requirements

  • ME 6500 Series
  • Catalyst 3750 Metro
  • Cisco ME 3400
  • Cisco ME 2400
  • Cisco ME2600X
  • Cisco ME 3600X
  • Cisco ME 3800X
  • Cisco ME 4600 Series

Catalyst 4500 Series Support and Minimum Software Requirements
Cisco Industrial Ethernet and Smart Grid Series Support and Minimum Software Requirements

  • Cisco IE1000 Series
  • Cisco IE2000 Series
  • Cisco IE2000U series
  • Cisco IE3000 Series
  • Cisco IE3010 Series
  • Cisco IE4000 Series
  • Cisco IE4010 series
  • Cisco IE5000 series

Cisco 2500 Connected Grid Switch Series
Cisco 2000 Connected Grid Router Series
Catalyst 3XXX Series Support and Minimum Software Requirements

  • Catalyst 3850 Series
  • Catalyst 3750 Series
  • Catalyst 3750-E Series
  • Catalyst 3750-X Series
  • Catalyst 3650 Series
  • Catalyst 3560 Series
  • Catalyst 3560-E Series
  • Catalyst 3560-X Series
  • Catalyst 3560-C Series

Catalyst 2XXX Series Support and Minimum Software Requirements

  • Catalyst 2960 Series
  • Catalyst 2960-Plus Series
  • Catalyst 2960-S Series
  • Catalyst 2960-SF Series
  • Catalyst 2960-C Series
  • Catalyst 2960-X Series
  • Catalyst 2960-XR Series

Catalyst Express 500 Support and Minimum Software Requirements

  • Catalyst Express 500
  • Catalyst Express 520

Nexus 3000 Support and Minimum Software Requirements

★ Sản phẩm GLC-FE-100LX-OEM có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm GLC-FE-100LX-OEM CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán GLC-FE-100LX-OEM có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm GLC-FE-100LX-OEM cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua GLC-FE-100LX-OEM có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật GLC-FE-100LX-OEM chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-FE-100LX-OEM ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.