Cisco SFP-10G-LR-S SFP+ SMF 1310 nm LC duplex 10km

Cisco SFP-10G-LR-S (SFP 10G LR S) SFP+ 10GBASE-LR Single mode 1310 nm LC duplex 10km Transceiver

Mã sản phẩm: SFP-10G-LR-S
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco SFP-10G-LR-S SFP+ SMF 1310 nm LC Duplex 10km, Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco SFP-10G-LR-S là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang Cisco SFP-10G-LR-S hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm  SFP-10G-LR-S​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi  module SFP-10G-LR-S được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco SFP-10G-LR-S

Vì Module quang Cisco SFP-10G-LR-S là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Cisco SFP-10G-LR-S SFP+ SMF 1310 nm LC Duplex 10km, Transceiver

Hình ảnh: Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-LR-S

Module quang Cisco SFP-10G-LR-S được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. SFP-10G-LR-S cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP-10G-LR-S để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Nếu module quang Cisco SFP-10G-LR-S được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  SFP-10G-LR-S có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Cisco SFP-10G-LR-S Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-   SFP+ MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-   SFP+ MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang Cisco SFP-10G-LR-S Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

-  7600 Series Router

-  ASR 901

-  ASR 903

-  ASR 1000 Series Router

-  ASR 9000 Series Router

-  ASR 9000v Series Router

-  Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

-  Catalyst 2960-S, 2960-X, and 2960-XR Series Switches

-  Catalyst 3100 Blade Switches

-  Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X Series Switches

-  Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches

-  Catalyst 3850 Series Switches

-  Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

-  CRS Router

-  MDS 9000

-  ME 4500

-  ME 4900NCS 6000 Series Router

-  Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches

-  Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

-  RF Gateway Series

-  SCE 8000

-  Shared Port Adapter (SPA)

-  Unified Computing System (UCS) Switches

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10G-LR-S ?

Có 12 bình luận:
T
Tùng
Em cần gấp 10 chiếc module quang Cisco SFP-10G-LR-S SFP+ SMF 1310 nm LC Duplex 10km, Transceiver, báo giá tốt giúp em với ạ
28 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 10 chiếc module quang Cisco SFP-10G-LR-S SFP+ SMF 1310 nm LC Duplex 10km, Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

K
Kiên
Công ty phân phối module quang Cisco SFP-10G-LR-S SFP+ SMF 1310 nm LC Duplex 10km, Transceiver phải không ạ, em cần 10 chiếc, ship COD Lào Cai, báo giá tốt giúp em nhé
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối module quang Cisco SFP-10G-LR-S SFP+ SMF 1310 nm LC Duplex 10km, Transceiver giá tốt, báo giá 10 chiếc module em đã gửi qua mail, anh vui lòng check mail giúp em ạ

H
Hiếu
Module quang Cisco SFP-10G-LR-S là loại single mode hay multi mode vậy ad?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-LR-S là module single mode anh nhé, báo giá tham khảo em đã gửi qua mail, anh check inbox nha

T
Thái
Module quang Cisco SFP-10G-LR-S SFP+ SMF 1310 nm LC Duplex 10km, Transceiver bảo hành bao lâu vậy shop
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-LR-S SFP+ SMF 1310 nm LC Duplex 10km, Transceiver bảo hành 12 tháng nha anh

D
Duy
Module quang Cisco SFP-10G-LR-S sử dụng đầu kết nối loại gì vậy bạn
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-LR-S sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), thông tin đến anh!

Q
Quyên
Module quang Cisco SFP-10G-LR-S chế độ bảo hành thế nào shop nhỉ
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-LR-S chế độ bảo hành 12 tháng bạn nhé

C
Cường
Module quang Cisco SFP-10G-LR-S 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class còn hàng không shop, mình cần mua 20c, báo mình giá tốt nhé
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco SFP-10G-LR-S hiện vẫn đang sẵn hàng. CNTTShop đã gửi báo giá qua email, anh check inbox nhé.

K
Khánh
Gửi mình xin giá tốt nhất con module quang Cisco SFP-10G-LR-S SFP+ SMF 1310 nm LC Duplex 10km, Transceiver bên bạn phân phối nhé
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá Cisco SFP-10G-LR-S qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

L
Linh
Module quang cisco SFP-10G-LR-S 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class thì có đảm bảo đủ cho cả tòa nhà 4 tầng gần 100 người dùng không ad? Mình cần mua lắp cho công ty
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang cisco SFP-10G-LR-S được sử dụng để kết nối đường quang 10GE giữa 2 switch. Việc đảm bảo băng thông cho chi nhánh khoảng 100 user còn tùy thuộc vào thiết kế hệ thống mạng anh nhé.

N
Nhật

Mình cần mua module quang Cisco GLC-LH-SMD lắp cho con switch cisco WS-C2960X-24TS-LL, bên shop có hỗ trợ lắp đặt không shop? Gửi mình luôn báo giá module này nhé

8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Anh/chị vui lòng để lại liên hệ hoặc gọi tới sô hotline để được báo giá tốt nhất ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.