CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang SFP-GE-T-OEM SFP giá rẻ dùng cho Switch Cisco

Module quang SFP-GE-T-OEM SFP 1000BASE-T NEBS 3 ESD Transceiver for Cat5 copper wire, extended temperature range, RJ-45 chất lượng tốt giá rẻ tương thích với 100% Switch Cisco

Mã sản phẩm: SFP-GE-T-OEM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SFP-GE-T-OEM tương thích với 100% Switch Cisco

Part Number : SFP-GE-T-OEM
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1
Stock : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Đây là module quang SFP OEM multimode tương thích hoàn toàn với các loại SFP của cisco như GLC-SX-MMD, GLC-SX-MM, MGBSX1 do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module GLC-SX-MMD, GLC-SX-MM chính hãng Cisco, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng.

Module quang Cisco SFP-GE-T-OEM được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 100m, ví dụ như: giữa các tầng trong cùng một tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G cáp đồng do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP-GE-T-OEM để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Module quang Cisco SFP-GE-T-OEM

Hình ảnh Module quang SFP Cisco SFP-GE-T-OEM được CNTTShop cung cấp

SFP SFP-GE-T-OEM Compatibility

- ASA5500 Series Appliances

- ASR 901 and 903 Series Routers

- ASR 1000, 9000, and 9000v Series Routers

- Catalyst Express 500 and Express 520

- Catalyst 2350 and 2360 Series

- Catalyst 2900, 2940, 2950, 2960, 2960-Plus, 2960-C, 2960-S, 2960-SF, 2960-X Series

- Catalyst 2970 and 2975 Series

- Catalyst 3000 and 3100 Blade Switches

- Catalyst 3500XL Series

- Catalyst 3550, 3560, 3560-C, 3560-E, 3560-X Series

- Catalyst 3750-E Series, 3750 Metro, 3750-X Series

- Catalyst 3850 Series

- Catalyst 4500 and 4500-X Series

- Catalyst 4900 Series

- Catalyst 6000 Series

- Catalyst 6800 Series

- Cisco 1941 Series Router

- Cisco 2600, 2800, 2900 Series Router

- Cisco 3200, 3600, 3700 Series Router

- Cisco 4400 Series Router

- Cisco 5700 Series Wireless LAN Controller

- Cisco 6400 Universal Access Router

- Cisco uBR7200 Series

- Cisco 7200, 7300, 7500, and 7600 Series Routers

- Cisco 10000 and uBR 10000 Series Routers

- Cisco 10700 Series Internet Router

- Cisco 12000 Series Router

- Cisco 2000 Connected Grid Router Series

- Cisco 2500 Connected Grid Switch Series

- Cisco IE2000 and IE2000U Series

- Cisco IE3010 Series

- Cisco MDS 9000

- Cisco ME 2400

- Cisco ME 2600X

- Cisco ME 3400

- Cisco ME 3600X and ME 3800X

- Cisco ME 4600 and ME 4900 Series

- Cisco ME 6500 Series

- Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Router

- CRS Router Series

- CSS 11500 Series

- Cisco RF Gateway Series

- NAM 2200 Series Appliances

- Nexus 2000, 3000, 4000, 5000, 7000, 9000, 9300, 9500 (modular) Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-GE-T-OEM ?

Có 11 bình luận:
D
Dũng
Module quang SFP-GE-T-OEM có cung cấp đầy đủ CO CQ được không shop
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-GE-T-OEM có cung cấp đầy đủ CO CQ bạn nhé.

D
Đăng
Có sẵn hàng không, tôi cần khoảng 38 chiếc Module quang SFP-GE-T-OEM chạy cho cisco N9K
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Bên mình có sẵn 38 chiếc Module quang SFP-GE-T-OEM chạy cho cisco N9K bạn nhé, bạn vui lòng để lại sđt hoặc gọi vào số hotline để được tư vấn ạ.

H
Huỳnh
Module quang SFP-GE-T-OEM có dùng đc cho dòng hp không vậy shop
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-GE-T-OEM tương thích với 100% Cisco không dùng được cho HP bạn nhé.

D
Du
Cho mình xin datasheet của Module quang SFP-GE-T-OEM nhé, mình cảm ơn.
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của Module quang SFP-GE-T-OEM qua mail của bạn nhé.

L
Lập
Module quang SFP-GE-T-OEM có số seri không bạn nhỉ
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-GE-T-OEM có số seri bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370