Module quang J4859C-OEM giá rẻ dùng cho Switch HPE

Module quang J4859C-OEM X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm 10km on Single Mode and 550m on Multi mode Transceiver giá rẻ tương thích với 100% Switch HPE

Mã sản phẩm: J4859C-OEM
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang J4859C-OEM

Product Number : J4859C-OEM
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1
Stock : Hàng có sẵn

Module quang HPE J4859C-OEM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km on Single Mode và 550m on Multi Mode, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Vì Transceiver J4859C-OEM là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo J4859C-OEM hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang HPE J4859C OEM

Nếu transceiver J4859C-OEM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP J4859C-OEM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật củ module quang J4859C-OEM

HPE Genuine J4859C-OEM Vendor Name Fiberstore
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 10km over SMF
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type MMF*/SMF** DOM Support No
TX Power -9.5 ~ -3dBm Receiver Sensitivity < -23dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004

Module quang J4859C-OEM được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

Aruba 2920 Switch Series
Aruba 2930F Switch Series
Aruba 3800 Switch Series
HP X121 1G SFP LC Transceivers (SX, LX, LH)
HPE FlexNetwork MSR95x Router Series
HPE OfficeConnect 1810 Switch Series
HPE OfficeConnect 1820 Switch Series
HPE OfficeConnect 1850 Switch Series
HPE PS1810 Switch Series
HPE OfficeConnect 1910 Switch Series
HPE OfficeConnect 1920 Switch Series
HPE OfficeConnect 1920S Switch Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
Aruba 2530 Switch Series
Aruba 2540 Switch Series
Aruba 2620 Switch Series
Aruba 2615 Switch Series
Aruba 2915 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810 Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
HPE OfficeConnect 1410 Switch Series
HPE OfficeConnect 1420 Switch Series
HPE MSM Controller Series
HP 1700 Switch Series
HP ProCurve Switch 1800 Series
HP 2510 Switch Series
HP 2520 Switch Series
HP E2600 Switch Series
HP 2610 Switch Series
HP ProCurve Switch 2800 Series
HP 2810 Switch Series
HP ProCurve Switch 2900 Series
HP ProCurve Switch 3400cl Series
HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
HP 4200 vl Switch Series
HP ProCurve Switch 5300xl Series
HP ProCurve Switch 6108
HP 6200 Switch Series
HP 6600 Switch Series
ProCurve Switch 8100fl Series
HPE 8200 zl Switch Series
HP V1400 Switch Series
HP 1905 Switch Series
HP 2910 al Switch Series
HP BladeSystem bc2200 and bc2800 Blade PC

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J4859C-OEM ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.