Module quang J9142B-OEM giá rẻ dùng cho Switch HPE Aruba

Module quang J9142B-OEM X122 1G SFP Single LC BX-D 1490/1310nm 10km Single Mode Transceiver giá rẻ tương thích với 100% Switch HPE Aruba

Mã sản phẩm: J9142B-OEM
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang J9142B-OEM

Part Number : J9142B-OEM​
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1

Đây là module quang SFP OEM multimode tương thích hoàn toàn với các loại SFP của HPE như do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module quang chính hãng HPE, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng.

Module quang hpe J9142B oem

Nếu J9142B-OEM​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver J9142B-OEM​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang J9142B-OEM​:

Genuine J9142B-OEM Vendor Name OEM
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1490nm-TX/1310nm-RX Max Cable Distance 10km
Interface LC simplex Optical Components FP BiDi
Cable Type SMF* DOM Support Yes
TX Power -9~-3dBm Receiver Sensitivity < -23dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols Fast Ethernet, Gigabit Fibre Channel

Module quang J9142B-OEM​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE

Aruba 2920 Switch Series
Aruba 2930F Switch Series
Aruba 3800 Switch Series
Aruba 2620 Switch Series
Aruba 2615 Switch Series
Aruba 2915 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810 Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
HPE MSM Controller Series
HP X122 1G SFP LC Transceivers
HP ProCurve Switch 1800 Series
HP 2510 Switch Series
HP 2520 Switch Series
HP E2600 Switch Series
HP 2610 Switch Series
HP ProCurve Switch 2800 Series
HP 2810 Switch Series
HP ProCurve Switch 2900 Series
HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
HP 4200 vl Switch Series
HP ProCurve Switch 5300xl Series
HP 6200 Switch Series
HP 6600 Switch Series
HPE 8200 zl Switch Series
HP V1400 Switch Series
HP 2910 al Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9142B-OEM ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.