Module quang J9150A-OEM X132 gía rẻ dùng cho Switch HPE, Aruba

Module quang J9150A-OEM X132 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Transceiver giá rẻ  tương thích với 100% Switch HPE, Aruba

Mã sản phẩm: J9150A-OEM
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang J9150A-OEM tương thích với 100% Switch HPE, Aruba

Product Number : J9150A-OEM
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1

Đây là module quang SFP OEM multimode tương thích hoàn toàn với các loại SFP của HPE như do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module quang chính hãng HPE, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng.

Module quang HPE J9150A-OEM là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Transceiver J9150A-OEM​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode chuẩn OM3 hoặc OM4.

Module quang hpe J9150A oem

Nếu module quang J9150A-OEM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver J9150A-OEM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP J9150A-OEM còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang J9150A-OEM

PE Genuine J9150A-OEM Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 300m over OM3 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -7.3~-1dBm Receiver Sensitivity < -11.1dBm
Industrial Temperature Range -40 to 85°C (-40 to 185°F)

Module quang J9150A-OEM được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HP ProLiant SL4540 Generation 8 (Gen8) Server
HP SFP+ Transceivers (SR, LRM, LR, and ER)
HP X132 10G SFP+ LC SR Transceiver
Aruba 2920 Switch Series
Aruba 2930F Switch Series
Aruba 3800 Switch Series
HPE Edgeline EL1000 Converged IoT System
HPE Edgeline EL4000 Converged IoT System
Aruba Mobility Master Series
HPE OfficeConnect 1850 Switch Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
Aruba 2530 Switch Series
Aruba 2540 Switch Series
Aruba 2620 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810 Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
HPE OfficeConnect 1420 Switch Series
HPE Virtual Connect FlexFabric 10Gb/24-Port Module
HPE Virtual Connect Flex-10/10D Module for c-Class BladeSystem
HPE Virtual Connect FlexFabric-20/40 F8 Module
HPE 6120XG Blade Switch
HPE Ethernet 10/25Gb 2-port 621SFP28 Adapter
HPE FlexFabric 10/25Gb 2-port 622FLR-SFP28 Converged Network Adapter
HPE Ethernet 10-25Gb 2-port 631 Adapters
HPE Ethernet 25Gb 2-port 640FLR-SFP28 Adapter
HPE Ethernet 25Gb 2-port 640SFP28 Adapter
HP ProLiant DL380p Generation 8 (Gen8) Carrier Grade Supplement
HP ProLiant DL360p Generation 8 (Gen8) Carrier Grade Supplement
HPE MSA P2000 G3 Modular Smart Array Systems
HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
HP 6600 Switch Series
HPE 8200 zl Switch Series
HP TippingPoint Next-Generation Firewall
HP 2910 al Switch Series
Voltaire Vantage™ 8500 10 Gigabit Ethernet Switch
HP X5000 G2 Network Storage System
HP StoreEasy 5000 Storage

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9150A-OEM ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.