Module quang J9151A-OEM X132 giá rẻ dùng cho Switch HPE Aruba

Module quang J9151A-OEM X132 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver chất lượng tốt giá rẻ tương thích với 100% Switch HPE Aruba

Mã sản phẩm: J9151A-OEM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang J9151A-OEM tương thích với 100% Switch HPE Aruba

Product Number : J9151A-OEM
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE J9151A-OEM​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Transceiver J9151A-OEM​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang HPE J9151A-OEM

Nếu module quang J9151A-OEM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver J9151A-OEM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP J9151A-OEM còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Cluster, HA (High Avaliable) giữa hai Core Switch, hai Server hay hai Storage.

Thông số kỹ thuật của module quang J9151A-OEM

PE Genuine J9151A-OEM Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -8.2~0.5dBm Receiver Sensitivity < -14.4dBm
Industrial Temperature Range -40 to 85°C (-40 to 185°F)

Module quang J9151A-OEM được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HP ProLiant SL4540 Generation 8 (Gen8) Server
HP SFP+ Transceivers (SR, LRM, LR, and ER)
Aruba 2920 Switch Series
Aruba 2930F Switch Series
Aruba 3800 Switch Series
Aruba Mobility Master Series
HPE OfficeConnect 1850 Switch Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
Aruba 2530 Switch Series
Aruba 2540 Switch Series
Aruba 2620 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810 Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
HPE Virtual Connect FlexFabric 10Gb/24-Port Module
HPE Virtual Connect Flex-10/10D Module for c-Class BladeSystem
HPE Virtual Connect FlexFabric-20/40 F8 Module
HPE 6120XG Blade Switch
HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
HP 6600 Switch Series
HPE 8200 zl Switch Series
HP 2910 al Switch Series
Voltaire Vantage™ 8500 10 Gigabit Ethernet Switch
HP X5000 G2 Network Storage System
HP StoreEasy 5000 Storage

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9151A-OEM ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.