Module quang JD093B-OEM X130 giá rẻ dùng cho HPE Aruba

Module quang JD093B-OEM X130 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m Multi mode Transceiver giá rẻ tương thích với 100% Switch HPE Aruba

Mã sản phẩm: JD093B-OEM
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang JD093B-OEM tương thích với 100% Switch HPE Aruba

Part Number : JD093B-OEM​​
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1

Đây là module quang SFP OEM multimode tương thích hoàn toàn với các loại SFP của HPE như do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module quang chính hãng HPE, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng.Module quang hpe JD093B-OEM

SFP JD093B-OEM​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JD093B-OEM​

Genuine JD093B-OEM Vendor Name OEM
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 220m
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -6.5~0.5dBm Receiver Sensitivity < -8.4dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang JD093B-OEM​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6125G Ethernet Blade Switch
HPE 6125G/XG Ethernet Blade Switch
HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
HPE 6127XLG Blade Switch
HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5820 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform
HPE Firewall Series
HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HP 4210G Switch Series
HP 4500G Switch Series
HP 4510G Switch Series
HP 4800G Switch Series
HPE 5120 EI Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HPE 5500 SI Switch Series
HP 5810-48G Switch
HP 9500 Switch Series
HP TippingPoint Next-Generation Firewall
HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD093B-OEM ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.