Module quang JD099B-OEM giá rẻ dùng cho Switch HPE Aruba

Module quang JD099B-OEM X120 1G BX 10-D SFP Single LC TX1490nm/RX1310nm 10km Single Mode Transceiver giá rẻ tương thích với 100% Switch HPE Aruba

Mã sản phẩm: JD099B-OEM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang JD099B-OEM tương thích với 100% Switch HPE Aruba

Part Number : JD099B-OEM
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JD099B-OEM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là TX1490nm/RX1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC. Vì đây là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Moduel quang HPE JD099B OEM

Nếu JD099B-OEM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD099B-OEM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang JD099B-OEM

HPE X120 1G SFP LC BX 10-D Transceiver (JD099B-OEM)

A small form-factor pluggable (SFP) Gigabit LX-BX10-D transceiver that provides a full duplex Gigabit solution up to 10km on a single mode cable.

Ports

1 LC 1000BASE-BX10 port (IEEE 802.3ah Type 1000BASE-BX10-D); Duplex: full only

Connectivity

Connector type

LC

Physical characteristics

Dimensions

2.17(d) x 0.6(w) x 0.46(h) in. (5.51 x 1.52 x 1.17 cm)

Full configuration weight

0.04 lb. (0.02 kg)

Electrical characteristics

Power consumption typical

0.8 W

Power consumption maximum

1.0 W

Cabling

Maximum distance:
Up to 10km

Fiber type

Single Mode

Notes

TX 1490nm RX 1310nm

Module quang JD099B-OEM được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform
HPE X120 1G SFP LC BX 10-U and 10-D Transceivers
HPE Firewall Series
HPE MSR20-1x Series
HPE FlexNetwork MSR1000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR2000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR3000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series
HPE FlexNetwork 6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
HPE FlexNetwork MSR95x Router Series
HPE OfficeConnect 1910 Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 SI Switch Series
HPE 3600 EI Switch Series
HPE 3600 SI Switch Series
HPE FlexNetwork 5120 SI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Brazil Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HP 4800G Switch Series
HPE 5120 EI Switch Series
HP 5500 Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HPE 5500 SI Switch Series
HP 9500 Switch Series
HPE MSR20 Series
HPE MSR30 Series
HPE MSR50 Series
HP 8800 Router Series
HP WX3000 Wireless Switch Series

★ Sản phẩm JD099B-OEM có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JD099B-OEM CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JD099B-OEM có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JD099B-OEM cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JD099B-OEM có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JD099B-OEM chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD099B-OEM ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.