module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM cho Cisco ảnh 1

Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM cho Cisco: DOM, 1310nm, 40KM

Mã sản phẩm: SFP-10G-ER-OEM
Nhà sản xuất: OEM Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Module quang SFP-10G-ER-OEM SFP OEM cho Cisco OEM Part Number : SFP-10G-ER-OEM Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1 ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +

Module quang SFP-10G-ER-OEM SFP OEM cho Cisco 

OEM Part Number    : SFP-10G-ER-OEM
Bảo hành                    : 12 tháng 1 đổi 1
Made In                       : China
Tương đương với các Part của Cisco: SFP-10G-ER, SFP-10G-ER=, SFP-10G-ER-S, SFP-10G-ER-S= 
Cam kết test 100% tất cả các sản phẩm trước khi giao hàng

Đây là module quang SFP OEM 10GBASE-LR SFP+ single mode, hoạt động ở bước sóng 1310nm hoặc 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa 40km, tương thích hoàn toàn với các loại 10GBASE-ER SFP+ của cisco như SFP-10G-ER, SFP-10G-ER=, SFP-10G-ER-S, SFP-10G-ER-S= .  Do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module SFP-10G-ER, SFP-10G-ER=, SFP-10G-ER-S, SFP-10G-ER-S=  chính hãng Cisco, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng vẫn đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng. 

Tính năng kỹ thuật của Module quang SFP-10G-ER-OEM:

●   Ứng dụng: Single Mode, sử dụng đối với cáp quang Single Mode và dây nhẩy quang Single mode

●   Cổng kết nối: LC Duplex

●   Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 40km

●   Bước sóng hoạt động: 1310nm hoặc 1550

●   Cung cấp chức năng DOM

●   Nhiệt độ làm việc: -10c đến 70c đối với chuẩn thông thường, và  -10c đến 85c đối với tiêu chuẩn công nghiệp (Industrial Standard)

●   Tương đương với các Part SFP+ của Cisco: SFP-10G-ER, SFP-10G-ER=, SFP-10G-ER-S, SFP-10G-ER-S=  

●   Được dùng cho các thiết bị của các hãng: Cisco, TP-link, SMC, ALU, Allitelesis, TG-Net ...

Bảng dưới đây đưa ra các danh sách thiết bị Cisco có thể sử dụng Module quang SFP-10G-ER-OEM này:

●  ASA5500 Series Appliances

●  ASR 901 and 903 Series Routers

●  ASR 1000, 9000, and 9000v Series Routers

●  Catalyst Express 500 and Express 520

●  Catalyst 2350 and 2360 Series

●  Catalyst 2900, 2940, 2950, 2960, 2960-Plus, 2960-C, 2960-S, 2960-SF, 2960-X Series

●  Catalyst 2970 and 2975 Series

●  Catalyst 3000 and 3100 Blade Switches

●  Catalyst 3500XL Series

●  Catalyst 3550, 3560, 3560-C, 3560-E, 3560-X Series

●  Catalyst 3750-E Series, 3750 Metro, 3750-X Series

●  Catalyst 3850 Series

●  Catalyst 4500 and 4500-X Series

●  Catalyst 4900 Series

●  Catalyst 6000 Series

●  Catalyst 6800 Series

●  Cisco 1941 Series Router

●  Cisco 2600, 2800, 2900 Series Router

●  Cisco 3200, 3600, 3700 Series Router

●  Cisco 4400 Series Router

●  Cisco 5700 Series Wireless LAN Controller

●  Cisco 6400 Universal Access Router

●  Cisco uBR7200 Series

●  Cisco 7200, 7300, 7500, and 7600 Series Routers

●  Cisco 10000 and uBR 10000 Series Routers

●  Cisco 10700 Series Internet Router

●  Cisco 12000 Series Router

●  Cisco 2000 Connected Grid Router Series

●  Cisco 2500 Connected Grid Switch Series

●  Cisco IE2000 and IE2000U Series

●  Cisco IE3010 Series

●  Cisco MDS 9000

●  Cisco ME 2400

●  Cisco ME 2600X

●  Cisco ME 3400

●  Cisco ME 3600X and ME 3800X

●  Cisco ME 4600 and ME 4900 Series

●  Cisco ME 6500 Series

●  Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Router

●  CRS Router Series

●  CSS 11500 Series

●  Cisco RF Gateway Series

●  NAM 2200 Series Appliances

●  Nexus 2000, 3000, 4000, 5000, 7000, 9000, 9300, 9500 (modular) Series

 

Quý khách có thể tham khảo thêm các loại module quang SFP Cisco chính hãng theo link 

Sale

Không sẵn có

Hết hàng