PRO-210S-20B Media Converter 10/100/1000, SMF, TX1550/RX1310nm, 20KM

Phân phối Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-210S-20B (PRO 210S 20B) 10/100/1000M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: PRO-210S-20B
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-210S-20B 10/100/1000M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM

Cisco Part Number     : PRO-210S-20B
Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : China
Stock                              : Hàng có sẵn

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-210S-20B là một thiết bị hữu ích chuyển đổi từ tín hiệu điện sang tín hiệu quang và ngược lại. Media Converter PRO-210S-20B là loại converter quang Single Mode, 1 sợi quang. Media Converter PRO-210S-20B cung cấp tốc độ 10/100/1000Mbps, khoảng cách truyền dẫn lên tới 20km

Media Converter PRO-210S-20B được thiết kế vô cùng thông minh và tinh tế với kích thước nhỏ gọn nên giúp các kỹ thuật viên hay quý khách hàng có thể dễ dàng hơn trong việc vận chuyển. Đồng thời, converter quang giá rẻ có thể được đặt bất cứ đâu, trong nhà hay ngoài trời mà không lo cồng kềnh, chiếm nhiều không gian sử dụng

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-210S-20B 10/100/1000M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM

Lưu ý: Media Converter PRO-210S-20B sử dụng theo cặp với PRO-210S-20A nên khi sử dụng 1 đầu là PRO-210S-20B thì đầu kia phải là PRO-210S-20A

Thông số kỹ thuật

Part Number PRO-210S-20B
Mô tả Media converter 10/100/1000M , single fiber , SM , TX1550/RX1310nm External Power , 20KM
Khoảng cách truyền dẫn 20km
Bước sóng truyền/ TX Wavelength 1550nm
Bước sóng nhận/ RX Wavelength 1310nm
Loại cổng SC, JR45
Tốc độ cổng quang 1.25 gbps
Tốc độ cổng RJ45 10/100/1000 Mbps
Loại kết nối 1 cổng quang
Chuẩn quang Single Mode, Đơn mode
Các chuẩn tương thích

IEEE 802.3 Ethernet Standard

IEEE 802.3U Fast Ethernet Standard

IEEE 802.3ab Gigabit Copper Ethernet Standard

IEEE 802.3z Gigabit Fiber Ethernet Standard

Nguồn AC 85V -AC 265V, DC 5V 1.2A
Kích thước 94mm x 72mm x 25mm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #PRO-210S-20B ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.