Cisco SG95D-08 SMB 95 Series 8 Ports Gigabit 10/100/1000 Mbps Unmanaged Switch

Thiết bị mạng Switch Cisco SG95D-08 Cisco 95 Series Unmanaged 8 Ports 10/100/1000 Mbps

Mã sản phẩm: SG95D-08
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG95D-08 8 Port Gigabit 10/100/1000 Mbps

Cisco Part Number         :  SG95D-08
Bảo hành                        : 12 tháng
Made In                          : Asia

Switch Cisco SG95D-08 thuộc Cisco Small Business 95 series. Switch Cisco SG95D-08 được thiết kế để hoạt động ở layer 2 trong mô hình OSI. Switch Cisco SG95D-08 cung cấp 8 cổng 10/100/1000 cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

View Datasheet SG95D-08 

Switch cisco SG95D-08 để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SG95D-08 8 Port Gigabit 10/100/1000 Mbps

Thông số kỹ thuật Switch Cisco SG95D-08

Specifications Description
Standards IEEE 802.3 10BASE-T Ethernet, IEEE 802.3u 100BASE-TX Fast Ethernet, IEEE 802.3ab 1000BASE-T Gigabit Ethernet, IEEE 802.3z Gigabit Ethernet, IEEE 802.3x Flow Control, 802.1p priority, Energy Efficient Ethernet
Cabling type Category 5e or better
LED indicators System/PWR, link/activity, 100M*, cable diagnostics, loop detection, gigabit,* mini-GBIC* *if present
Physical Interfaces
Ports 10/100/1000 Ethernet, power port for AC adapter or power cord
Power supply  DC 12V, 1.0A
Lock slot Slot for Kensington lock
Physical Specifications
Physical dimensions (W x D x H) 160x30x103.5 mm
Weight 0.94 lb. (0.43 kg)
Ports 8 RJ-45 connectors for 10BASE-T/100BASE-TX/1000BASE-T ports
All units: automatic medium dependent interface (MDI) and MDI crossover (MDI-X); auto-negotiated port for connecting 10-, 100-, 1000-Mbps devices
Performance
Switching capacity 16 Gbps
Forwarding capacity 11.9 mpps
Capabilities
Head-of-line (HOL) blocking HOL blocking prevention
Jumbo frame 9216 bytes
Quality of service (QoS) 802.1p priority based, hardware queues, priority queuing and weighted round-robin (WRR)
Loop detection Helps discover loops in the network to avoid broadcast storms
Cable diagnostics Quickly identify and troubleshoot network cable faults and/or shorts
Mounting and Physical Security
Mounting options Desktop or rack mount
Physical security lock Kensington lock slot
Environmental
Compliance/certifications UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A, FCC Class B* *select models
Operating temperature 32° to 104°F (0° to 40°C)
Storage temperature -4° to 158°F (-20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 5% to 90%, relative, noncondensing
Package Contents Cisco 95 Series switch
Power cord/power adapter
Mounting hardware
Minimum Requirements - Devices supporting 802.3 Ethernet, 802.u Faster Ethernet, or 802.3ab Gigabit Ethernet 
- Cat5 or better Ethernet cable 
- Network interface card for each computer
Option Sử Dụng Cho SG95D-08
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Xem thêm: switch cisco 8 port

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG95D-08 ?

Có 14 bình luận:
S
Bảo Sơn
Mình mua sản phẩm SG95D-08 bên shop, sản phẩm chất lượng tốt, giá rất ok, tư vấn nhiệt tình. Lần sau sẽ ủng hộ tiếp nếu có nhu cầu, vote 5 sao!
3 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Cảm ơn anh Sơn đã mua và ủng hộp sản phẩm SG95D-08 bên em, hy vọng sẽ tiếp tục được hợp tác với anh trong thời gian tới.

H
Switch Cisco SG95D-08 có tính năng định tuyến không shop
3 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco SG95D-08 không  có tính năng định tuyến bạn nhé

T
Tăng
báo giá gấp cho mình 28 con thiết bị chuyển mạch Cisco SG95D-08 SMB 95 Series 8 Ports Gigabit 10/100/1000 Mbps Unmanaged Switch, mình cảm ơn
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của thiết bị chuyển mạch Cisco SG95D-08 SMB 95 Series 8 Ports Gigabit 10/100/1000 Mbps Unmanaged Switch đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Đạo
Báo giá giúp mình thiết bị Cisco SG95D-08 SMB 95 Series 8 Ports Gigabit 10/100/1000 Mbps Unmanaged Switch, mình cần số lượng lớn
7 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG95D-08 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

P
Phúc
Thiết bị mạng Switch Cisco SG95D-08 Cisco 95 Series Unmanaged 8 Ports 10/100/1000 Mbps có thể cấu hình trên giao diện web được không bạn
8 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Switch Cisco SG95D-08 là dòng Switch Unmanaged chỉ cho phép bạn kết nối các thiết bị với nhau nó đơn giản là "plug and play" cắm vào là chạy nên không cấu hình được (không cấu hình trên giao diện web được) anh nhé.

P
Phòng
Thiết bị mạng Switch Cisco SG95D-08 Cisco 95 Series Unmanaged 8 Ports 10/100/1000 Mbps có thể chia được vlan không bạn
8 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Switch Cisco SG95D-08 là dòng Switch Unmanaged nên không chia được Vlan nhé bạn

P
Phong
Thiết bị mạng Switch Cisco SG95D-08 Cisco 95 Series Unmanaged 8 Ports 10/100/1000 Mbps chạy rất ổn định mình có mua 10 chiếc chạy cho khách sạn thấy rất ok. Thank!
8 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Bên em chuyên phân phối Switch Cisco, cảm ơn anh đã sử dụng thiết bị và dịch vụ bên em!

P
Phú
Thiết bị mạng Switch Cisco SG95D-08 có tốc độ trên 1 cổng là bao nhiêu bạn.
8 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Switch Cisco SG95D-08 có tốc độ là 10/100/1000 Mbps trên mỗi cổng anh nhé.

C
Châu
Thiết bị mạng Switch Cisco SG95D-08 Cisco 95 Series Unmanaged 8 Ports 10/100/1000 Mbps phụ kiện đi kèm bao gồm những gì bạn
8 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Switch Cisco SG95D-08 phụ kiện đi cùng bao gồm bộ nguồn và sách hướng dẫn sử dụng nhé bạn.

P
Phượng
Thiết bị mạng Switch Cisco SG95D-08 Cisco 95 Series Unmanaged 8 Ports 10/100/1000 Mbps là không có tính năng POE đúng không bạn.
8 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Switch Cisco SG95D-08 không có PoE nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản