Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Switch Cisco WS-C2960L-8TS-LL 8port GigE 2x 1G SFP

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960L-8TS-LL Catalyst 2960L 8 port 10/100/1000 Ethernet port, 2 x 1G SFP LAN Lite thiết bị chuyển mạch cisco WS-C2960L-8TS-LL

Mã sản phẩm: #20171207-1136


CHI TIẾT

Switch Cisco WS-C2960L-8TS-LL Catalyst 2960L 8 port GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Cisco Part Number     : WS-C2960L-8TS-LL
Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : China 

Mô tả tổng quan switch cisco WS-C2960L-8TS-LL:

Switch Cisco WS-C2960L-8TS-LL được thiết kế cố định, là dòng switch Gigabit ethernet hoạt động ở lớp 2, sử dụng cho các kết nối tại các doanh nghiệp hay các chi nhánh. Switch cisco 2960L được thiết kế để hoạt động đơn giản với chi phí thấp, bảo mật, tiết kiệm điện năng với các tính năng mới của Cisco.

Switch Cisco WS-C2960L-8TS-LL

Switch Cisco WS-C2960L-8TS-LL cho lớp Aggregation / Distribution trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C2960L-8TS-LL tại mỗi tòa nhà làm Switch phân phối cung cấp Uplink đến cho các Switch Access.

Các tính năng mới của switch cisco WS-C2960L-8TS-LL:

- Sử dụng 8 ports gigabit cho các kết nối LAN WAN.

- Sử dụng 2 cổng SFP để uplink dữ liệu.

- Không sử dụng quạt và nhiệt độ hoạt động lên đến 45°C

- Độ bền cao hơn vì không có các bộ phận chuyển động cơ học.

- Switch được thiết kế nhỏ gọn ( <= 15 inch) giúp tiết kiệm diện tích, phù hợp với các không gian lắp đặt hẹp.

- Tính năng quản lý năng lượng tiên tiến giúp tiết kiệm điện năng.

- Sử dụng cả hai cổng RJ45 consolo và USB console, dễ dàng trong việc cấu hình, quản lý. Bên cạnh đó cisco switch 2960L còn sử dụng giao diện web trực quan giúp cho việc quản lý và triển khai dễ dàng.

Thông số kỹ thuật

Memory and Processor
CPU  ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Performance
Forwarding bandwidth 10 Gbps
Switching bandwidth 20 Gbps
Forwarding rate (64-byte L3 packets) 14.88 Mpps
Environment
Operating temperature
Up to 5,000 ft 
Up to 10,000 ft

23ºF to 113ºF (–5ºC to 45ºC) 
23ºF to 104ºF (–5ºC to 40ºC) 
Operating altitude 10,000 ft (3000m) 
Operating relative humidity  5% to 90% at 40ºC
Electrical 
Voltage (autoranging) 110 to 220V
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.13A to 0.22A
Power rating (maximum consumption)  0.04 kVA
Safety and Compliance
Safety  UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1 
EMC: emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A 
EMC: immunity EN55024, CISPR24, EN300386, KN24 
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU

Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch WS-C2960L-8TS-LL:

Module quang cisco GLC-T: Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
Module quang cisco GLC-SX-MM: Module quang Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SM: Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-SX-MMD: Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SMD: Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SM : Module quang Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SMD: Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-BX-D: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
Module quang cisco GLC-BX-U: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
Module quang cisco GLC-EX-SMD: Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
Module quang cisco GLC-EX-SMD: Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC 
Module quang cisco SFP-GE-L: Module quang Cisco SFP-GE-L 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1300 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco SFP-GE-Z: Module quang Cisco SFP-GE-Z 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC

Các module quang OEM cho WS-C2960L-8TS-LL:

Module quang cisco GLC-T-CL: Module quang OEM Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
Module quang cisco GLC-SX-MM-Cl: Module quang OEM Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SM-CL: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-SX-MMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SM-CL : Module quang OEM Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-BX-D-CL: Module quang OEM Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
Module quang cisco GLC-BX-U-CL: Module quang OEM Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
Module quang cisco GLC-EX-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
Module quang cisco SFP-GE-S: Module quang OEM CiscoSFP-GE-S 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m
Module quang cisco SFP-GE-L: Module quang OEM Cisco SFP-GE-L 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1300 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco SFP-GE-Z: Module quang OEM Cisco SFP-GE-Z 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC

Quý khách có thể tham khảo thêm các part switch cisco 2960L:

Switch Cisco WS-C2960L-8TS-LL Catalyst 2960L 8 port GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Switch Cisco WS-C2960L-8PS-LL Catalyst 2960L 8 port GigE PoE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Switch Cisco WS-C2960L-16TS-LL Catalyst 2960L 16 port GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Switch Cisco WS-C2960L-16PS-LL Catalyst 2960L 16 port GigE PoE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL Catalyst 2960L 24 port GigE 4 x 1G SFP LAN Lite

Switch Cisco WS-C2960L-24PS-LL Catalyst 2960L 24 port GigE PoE 4 x 1G SFP LAN Lite

Switch Cisco WS-C2960L-48TS-LL Catalyst 2960L 48 port GigE 4 x 1G SFP LAN Lite

Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL Catalyst 2960L 48 port GigE PoE 4 x 1G SFP LAN Lite

Hotline Mr Tuấn

  0906 051 599  skype zalo

  Kinhdoanh@cnttshop.vn

Ms. Quý (KD thiết bị mạng Cisco)

  096 350 6565 skype zalo

  Kinhdoanh1@cnttshop.vn

Ms. Thủy (KD thiết bị mạng Cisco)

  0962 052 874 skype zalo

  Kinhdoanh2@cnttshop.vn

Ms. Hương (KD thiết bị mạng HPE)

  0967 415 023 skype zalo

  Kinhdoanh5@cnttshop.vn

Mr. Hiếu (Hỗ trợ kỹ thuật)

  0981 264 462 skype zalo

Hỗ trợ trực tuyến