CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM 2/4/8-Gbps Fibre Channel-Longwave, SFP+

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM LC Duplex Single Mode 1310nm 10km SFP Transceiver sử dụng cho Cisco MDS 9000 Family chất lượng tốt giá rẻ  tương thích với Switch Cisco MDS 9000 Family

Mã sản phẩm: DS-SFP-FC8G-LW-OEM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang DS-SFP-FC8G-LW-OEM

Part Number : DS-SFP-FC8G-LW-OEM
Made In (COO) : China
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1
Stock : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM​ là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang SFP DS-SFP-FC8G-LW-OEM hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP DS-SFP-FC8G-LW-OEM vào các thiết bị Cisco MDS 9000 Family của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP DS-SFP-FC8G-LW-OEM được cắm vào.

Module quang SFP DS-SFP-FC8G-LW-OEM là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM-OEMv

Hình ảnh Module quang SFP Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM được CNTTShop cung cấp

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM cung cấp khả năng kết nối Fibre Channel hiệu quả cho dòng switch Cisco MDS 9000 Family.

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM

Cisco Part Number DS-SFP-FC8G-LW-OEM
Wavelength (nanometers) 1310 nm
Fiber Type SMF
Core Size (microns)

9.0

9.0

9.0

Baud Rate (gigabaud [GBd])

2.125

4.250

8.500

Cable Distance

6.2 mi (10 km)

6.2 mi (10 km)

6.2 mi (10 km)

Dimensions (H x W x D)

8.5 x 13.55 x 56.5 mm

Optical Parameters
Average Transmit Power (decibels per milliwatt [dBm])

Maximum

-3 (2 Gbps)

-1 (4 Gbps)

0.5 (8 Gbps)

Minimum

-11.7 (2 Gbps)

-8.4 (4 Gbps)

-8.4 (8 Gbps)

Average Receive Power (dBm)

Maximum

-3 (2 Gbps)

-1 (4 Gbps)

0.5 (8 Gbps)

Minimum

-
Fiber Loss Budget (decibels [dB])

-7.8 (2 Gbps)

7.8 (4 Gbps)

6.4 (8 Gbps)

Operating and Storage Temperature Ranges
Operating

0°C to 40°C

Storage

-40°C to 85°C

Regulatory and Standards Compliance
Regulatory and Standards Compliance

- Compliant with Fibre Channel FC-PI 800-SM-LC-L, FC-PI 800-M5-SN-S, FC-PI 800-M5E-SN-I, and FC PI 800-M6-SN-S 8.5 GBd specifications

- Compliant with Fibre Channel FC-PI 400-SM-LC-L, FC-PI 400-M5-SN-I, FC-PI 400-M5E-SN-I, and FC PI 400-M6-SN-I 4.25 GBd specifications

- Compliant with Fibre Channel FC-PI 200-SM-LC-L, FC-PI 200-M5-SN-I, FC-PI 200-M5E-SN-I, and 200 M6 SN-I 2.125 GBd specifications

- Laser Class I 21CFR1040

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM sử dụng được cho các switch sau của Cisco

MDS 9000 Switch - DS-X9248-96K9

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9232-256K9

MDS 9513 Multilayer Director - DSX9224-96K9

SwitchNexus 5500 Series Switches

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9248-96K9

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9248-48K9

MDS 9000 Switch - DS-X9224-96K9

MDS 9000 Switch - DS-X9148

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9248-256K9

DS-5300B Switch

UCS 6200 Series Fabric Interconnects - UCS 6296UP

UCS 6120XP 20-PortDS-6505B Switch

DS-300B-8 SwitchMDS 9000 Switch - DS-X9248-48K9

Nexus 5000 Series - N55-M8P8FP

UCS 6200 Series Fabric Interconnects - UCS 6248UP

UCS C460 M4 Rack-Mount Server (DDR4)

UCS 6140XP 40-PortUCS C460 M4 Rack-Mount Server (DDR3)

DS-5100B-40 Switch

UCS C220 M4 Rack-Mount Server (SFF)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #DS-SFP-FC8G-LW-OEM ?

Có 10 bình luận:
L
Long
module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM LC có số se-ri không shop
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM LC có số se-ri bạn nhé.

T
Thịnh
module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM LC cần đặt hàng bao lâu vậy shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM LC cần đặt hàng 2-4 tuần bạn nhé.

T
Tuân
module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM LC dùng được trong môi trường nhiệt độ cao nhất là bao nhiêu vậy bác
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM LC dùng được trong môi trường 0~+70°C bạn nhé.

T
Trường
module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM LC là single mode hay muti mode vậy ạ
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM LC là module single mode bạn nhé.

V
Vấn
module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM LC có cấp được đầy đủ CO CQ không?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW-OEM LC có cấp được đầy đủ CO CQ bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370