Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 0963 506 565
Danh mục sản phẩm

Module quang Maipu

( 168 sản phẩm)

Phân phối module quang, cáp DAC stack Maipu dạng SFP, SFP+, QSFP+, QSFP28, SFP-STACK, QSFP-STACK tốc độ 1G, 10G, 40G, 100G. Các transceiver hỗ trợ multi mode, single mode với đầu kết nối duplex LC, MPO đa dạng, giá thành rẻ phù hợp với nhiều nhu cầu của khách hàng.

Đọc thêm

Fiber Type
Form Factor
Data Tranfer
Distance
Wave Length
Connecter