Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR

EX-SFP-10GE-LR Juniper SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF

Mã sản phẩm: EX-SFP-10GE-LR
Nhà sản xuất: Chính Hãng
Tình trạng: Còn hàng

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF Mô tả Juniper Part Number: EX-SFP-10GE-LR Xuất xứ: Malaysia Bảo hành: 12 tháng Thông số kỹ thuật Tình trạng:...

Giá bán: 18.712.000₫

Số lượng:
- +

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF

Mô tả

Juniper Part Number: EX-SFP-10GE-LR
Xuất xứ: Malaysia
Bảo hành: 12 tháng

Thông số kỹ thuật

Tình trạng: Mới
Bảo hành: 12 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng
Model EX-SFP-10GE-LR
Cổng quang LC Duplex
Sợi quang Single-mode
Khoảng cách truyền 10 Km
Nhiệt độ làm việc -5°C đến 75°C
Đặc tính Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF 

For: EX3200, EX4200, EX8200, EX2500, EX4500, EX3300, EX6200, SRX650, EX9200, EX4300, EX4600, and QFX Series
Ứng dụng Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF 

For: EX3200, EX4200, EX8200, EX2500, EX4500, EX3300, EX6200, SRX650, EX9200, EX4300, EX4600, and QFX Series
Xuất xứ Malaysia

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR được sử dụng cho các thiết bị:

Các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks: EX2200, EX3200, EX3200, EX3300, EX4200, EX4300, EX4500, EX6200, EX8200, EX9200

Các thiết bị Juniper SRX Series Services Gateways: SRX100, SRX110, SRX210, SRX220, SRX240, SRX300, SRX550, SRX650, SRX1400, SRX1500, SRX3400, SRX3600, SRX5400, SRX5600, SRX5800

Các dòng thiết bị Juniper QFX Series: QFX3500, QFX3600, QFX5100, QFX5200, QFX10000 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper theo link 

Sale

Không sẵn có

Hết hàng