JD119B - HP X120 1G SFP LC LX Transceiver (PN: JD119B )

Mã sản phẩm: JD119B
Nhà sản xuất: HP
Tình trạng: Còn hàng

Module quang HP JD119B Transceiver HP Part Number : 1990-4118 HP Product Number : JD119B Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình Made In (CO) ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +

Module quang HP JD119B Transceiver

HP Part Number        : 1990-4118
HP Product Number  : JD119B 
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Made In (CO)              : Malaysia / Asia
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                             : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Module quang HP JD119B là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP này hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của HP mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào. Vì Transceiver JD119B  là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP JD119B  hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode. 

Hình ảnh HP JD119B được cnttshop cung cấp

SFP JD119B được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà hay giữa các chi nhánh của một công ty trong một khu vực. SFP JD119B cung cấp tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng JD119B  để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (Tùy theo yêu cầu kết nối dữ liệu của các User).

Nếu transceiver JD119B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: HPE JD119B  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của HP JD119B 

- Cổng kết nối: 1 LC Duplex 1000BASE-LX port (IEEE 802.3z Type 1000BASE-LX)
- Bước sóng hoạt động:  1310nm
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 10KM với Single Mode
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả: HP X121 1G SFP LC LX Transceiver / HP Procurve Gigabit-LX-LC mini GBIC

Module quang JD119B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

- HPE 6125G Ethernet Blade Switch
- HPE 6125G/XG Ethernet Blade Switch
- HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
- HP 6127XLG Blade Switch
- HPE 5800 Switch Series
- HP 5820 Switch Series
- HP 5830 Switch Series
- HP 5920 Switch Series
- HPE FlexFabric 5930 Switch Series
- HPE 10500 Switch Series
- HP 12500 Switch Series
- HP FlexFabric 11900 Switch Series
- HPE FlexFabric 12900 Switch Series
- HP ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform
- HP X12x 1G SFP LC Transceivers (LH100, LX, and SX)
- HPE Firewall Series
- HPE MSR20 Series
- HPE MSR20-1x Series
- HPE MSR30 Series
- HPE MSR50 Series
- HPE MSR1000 Router Series
- HPE MSR2000 Series
- HPE MSR3000 Series
- HPE MSR4000 Series
- HP 6600 Router Series
- HPE HSR6600 Router Series
- HP HSR6800 Router Series
- HPE MSR95x Router Series
- HPE 1420 Switch Series
- HPE 1910 Switch Series
- HPE 1920 Switch Series
- HPE 1950 Switch Series
- HPE 3100 EI Switch Series
- HPE 3600 EI Switch Series
- HPE 3600 SI Switch Series
- HPE 5120 EI Switch Series
- HPE FlexNetwork 5120 SI Switch Series
- HPE 5130 EI Switch Series
- HPE 5130 EI Brazil Switch Series
- HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
- HPE 5500 EI Switch Series
- HPE 5500 HI Switch Series
- HP 5500 SI Switch Series
- HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
- HP FlexFabric 5700 Switch Series
- HPE 5800 Switch Series
- HP 5820 Switch Series
- HP 5830 Switch Series
- HP 5900 Switch Series
- HP FlexFabric 5900CP Switch Series
- HP 5920 Switch Series
- HPE FlexFabric 5930 Switch Series
- HPE 7500 Switch Series
- HPE FlexFabric 7900 Switch Series
- HPE 10500 Switch Series
- HP FlexFabric 11900 Switch Series
- HPE FlexFabric 12900 Switch Series
- HP 12500 Switch Series
- HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
- HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
- HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series
- HPE 6125G Ethernet Blade Switch
- HPE 6125G/XG Ethernet Blade Switch
- HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
- HP 6127XLG Blade Switch
- HP 1900-8G Switch
- HP 3610 Switch Series
- HP 4210 Switch Series
- HP 4210G Switch Series
- HP 4500 Switch Series
- HP 4800G Switch Series
- HP 5500 Switch Series
- HP E5500G Switch Series
- HP 5810-48G Switch
- HP 9500 Switch Series
- HP 8800 Router Series
- HP WX3000 Wireless Switch Series
- HP WX5000 Access Controller Series
- HP 1905 Switch Series

Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP OEM JD119B-CL có giá thành thấp hơn, hoặc các dòng sản phẩm Module quang HP/HPE SFP OEM  Link

Sale

Không sẵn có

Hết hàng