CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang GLC-BX-D-OEM giá rẻ dùng cho Switch Cisco

Module quang GLC-BX-D-OEM 1000BASE-BX, single mode, 1490TX 1310RX, Single LC 10KM transceiver chất lượng tốt giá rẻ tương thích 100% với Switch Cicso.

✓ Mã sản phẩm: GLC-BX-D-OEM
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang GLC-BX-D-OEM​ tương thích với 100% Switch Cisco

Part Number : GLC-BX-D-OEM
Made In (COO) : Malaysia
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1
Stock : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Đây là module quang SFP OEM multimode tương thích hoàn toàn với các loại SFP của cisco như GLC-SX-MMD, GLC-SX-MM, MGBSX1 do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module GLC-SX-MMD, GLC-SX-MM chính hãng Cisco, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng.

Chú ý: GLC-BX-D-OEM​ là module làm việc theo cặp cùng với GLC-BX-U-OEM, do vậy khi mua thì phải mua theo cặp GLC-BX-D-OEM ​/ GLC-BX-U-OEM

Module quang Cisco GLC-BX-D-OEM​ là SFP cho môi trường truyền dẫn quang single Mode trên một sợi cáp quang, với bước sóng Phát TX 1490nm, bước sóng Thu RX 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC Single (đầu nhỏ), Module quang GLC-BX-D-OEM​ hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-BX-D-OEM​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-BX-D-OEM​ được cắm vào. Vì SFP GLC-BX-D-OEM​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang GLC-BX-D-OEM​​ được dùng để thiết kế mạng LAN, mạng WAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, giữa các chị nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực. Module quang GLC-BX-D-OEM cho tốc độ truyền dẫn 1G quang, do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-BX-D-OEM để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Switch Cisco GLC-BX-D-OEM

Hình ảnh Module quang SFP Cisco GLC-BX-D-OEM được CNTTShop cung cấp

Module quang SFP Cisco GLC-BX-D-OEM Được sử dụng cho các thiết bị:

  • Cisco ME 2400
  • Cisco ME2600X
  • Cisco ME 3400
  • Catalyst 3750 Metro
  • Cisco ME 3800X
  • Cisco ME 4600 Series
  • Cisco ME 4900 Series
  • Cisco ME 6500 Series
  • Catalyst 2960 series
  • Catalyst 2960 Plus Series
  • Catalyst 2960 S Series
  • Catalyst 2960 SF Series
  • Catalyst 2960 C Series
  • Catalyst 2960 X Series
  • Catalyst 2960 XR Series
  • Catalyst 2960 CX Series
  • Catalyst 3560 series
  • Catalyst 3560 E Series
  • Catalyst 3560 X Series
  • Catalyst 3560 CX Series
  • Catalyst 3560 C Series
  • Catalyst 3650 series
  • Catalyst 3750 series
  • Catalyst 3750-E series
  • Catalyst 3750-X series
  • Catalyst 3850 series
  • Catalyst 3850 series
  • Cisco IE2000 series
  • Cisco 2000 Connected Grid Router Series
  • Catalyst 4500 series Switch
  • Catalyst 4500X Series
  • Catalyst 4900 Switches
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 series Switch
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco 892F series
  • Cisco 1921 Series Router
  • Cisco1941 Series Router
  • Cisco 2900 Series Router
  • Cisco 3900 Series Router
  • Cisco 7300 Series Router
  • Cisco 7600 Series Router
  • ASR 901 Series Router
  • Cisco ASR 903 Series
  • ASR 1000 Series Router
  • ASR 9000 Series Router
  • ASR 9000 Series Router
  • ASR9000v Series Router
  • Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Routers
  • Cisco 5700 WLC Series
  • Cisco IE2000U series
  • Cisco IE3000series
  • Cisco IE3010 series
  • Cisco IE4000 series
  • Cisco IE5000 series
  • Cisco 2500 Connected Grid Switch Series

Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP OEM GLC-BX-D-OEM-OEM có giá thành thấp hơn, hoặc các dòng sản phẩm Module quang OEM cho Cisco

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-BX-D-OEM ?

Có 11 bình luận:
T
Module quang GLC-BX-D-OEM bảo hành 3 tháng thì giá bao nhiêu
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã báo giá module quang GLC-BX-D-OEM bảo hành 3 tháng qua mail của bạn rồi nhé.

T
Trạng
Module quang GLC-BX-D-OEM có sẵn hàng không, tôi đang cần gấp 20 cái
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-BX-D-OEM cần đặt hàng 2-4 tuần bạn nhé.

T
Tiến
Module quang GLC-BX-D-OEM có số seri không bạn
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-BX-D-OEM có số seri bạn nhé.

D
Đức
Module quang GLC-BX-D-OEM dùng được cho cisco N9K không shop
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-BX-D-OEM dùng được cho cisco N9K bạn nhé.

C
Công
Vui lòng cho mình xin datasheet của Module quang GLC-BX-D-OEM đc không, mình cảm ơn
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của Module quang GLC-BX-D-OEM qua mail của bạn rồi nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370