Module quang GLC-SX-MMD-OEM giá rẻ dùng cho Switch Cisco

Module quang GLC-SX-MMD-OEM SFP transceiver module for Multi Mode, 850-nm, DOM, 500m chất lượng tốt giá rẻ tương thích với 100% Switch Cisco

Mã sản phẩm: GLC-SX-MMD-OEM
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang GLC-SX-MMD-OEM tương thích với 100% Switch Cisco

Part Number P/N : GLC-SX-MMD-OEM
Tình Trạng : Mới, nguyên hộp
Made In (CO) : Malaysia / Asia
Device Type :SFP (mini-GBIC), LC Multi-mode
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1
Stock : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Đây là module quang SFP OEM multimode tương thích hoàn toàn với các loại SFP của cisco như GLC-SX-MMD, GLC-SX-MM, MGBSX1 do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module GLC-SX-MMD, GLC-SX-MM chính hãng Cisco, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng.

Module quang Cisco GLC-SX-MMD-OEM là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, GLC-SX-MMD-OEM cho tốc độ truyền dẫn 1Gpbs / 1.25Gbps, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP GLC-SX-MMD-OEM hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-SX-MMD-OEM vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-SX-MMD-OEM được cắm vào.

Vì SFP GLC-SX-MMD-OEM là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột phải là Multi Mode OM2 OM3.

Module qaung cisco GLC-SX-MMD-OEM

Hình ảnh Module quang SFP Cisco GLC-SX-MMD-OEM được CNTTShop cung cấp

Cisco SFP GLC-SX-MMD-OEM được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 550m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng GLC-SX-MMD-OEM để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Module quang Cisco GLC-SX-MMD-OEM tương thích các thiết bị sau:

- ASA5500 Series Appliances

- ASR 901 and 903 Series Routers

- ASR 1000, 9000, and 9000v Series Routers

- Catalyst Express 500 and Express 520

- Catalyst 2350 and 2360 Series

- Catalyst 2900, 2940, 2950, 2960, 2960-Plus, 2960-C, 2960-S, 2960-SF, 2960-X Series

- Catalyst 2970 and 2975 Series

- Catalyst 3000 and 3100 Blade Switches

- Catalyst 3500XL Series

- Catalyst 3550, 3560, 3560-C, 3560-E, 3560-X Series

- Catalyst 3750-E Series, 3750 Metro, 3750-X Series

- Catalyst 3850 Series

- Catalyst 4500 and 4500-X Series

- Catalyst 4900 Series

- Catalyst 6000 Series

- Catalyst 6800 Series

- Cisco 1941 Series Router

- Cisco 2600, 2800, 2900 Series Router

- Cisco 3200, 3600, 3700 Series Router

- Cisco 4400 Series Router

- Cisco 5700 Series Wireless LAN Controller

- Cisco 6400 Universal Access Router

- Cisco uBR7200 Series

- Cisco 7200, 7300, 7500, and 7600 Series Routers

- Cisco 10000 and uBR 10000 Series Routers

- Cisco 10700 Series Internet Router

- Cisco ME 2400

- Cisco ME 2600X

- Cisco ME 3400

- Cisco ME 3600X and ME 3800X

- Cisco ME 4600 and ME 4900 Series

- Cisco ME 6500 Series

- Cisco 12000 Series Router

- Cisco 2000 Connected Grid Router Series

- Cisco 2500 Connected Grid Switch Series

- Cisco IE2000 and IE2000U Series

- Cisco IE3010 Series

- Cisco MDS 9000

- Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Router

- CRS Router Series

- CSS 11500 Series

- Cisco RF Gateway Series

- NAM 2200 Series Appliances

- Nexus 2000, 3000, 4000, 5000, 7000, 9000, 9300, 9500 (modular) Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-SX-MMD-OEM ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.