Module quang GLC-ZX-SMD-OEM giá rẻ dùng cho Switch Cisco

Module quang GLC-ZX-SMD-OEM SFP Transceiver 1000BASE-ZX, 1550nm, DOM, Single mode, 70km chất lượng tốt giá rẻ tương thích với 100% Switch Cisco

Mã sản phẩm: GLC-ZX-SMD-OEM
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang GLC-ZX-SMD-OEM tương thích 100% Switch Cisco

Product : GLC-ZX-SMD-OEM=
Made In (COO) : China
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1

Đây là module quang SFP OEM multimode tương thích hoàn toàn với các loại SFP của cisco như GLC-SX-MMD, GLC-SX-MM, MGBSX1 do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module GLC-SX-MMD, GLC-SX-MM chính hãng Cisco, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng.

Module quang Cisco GLC-ZX-SMD-OEM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP GLC-ZX-SMD-OEM hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-ZX-SMD-OEM vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-ZX-SMD-OEM được cắm vào.

GLC-ZX-SMD-OEM là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Switch Cisco GLC-ZX-SMD-OEM

Hình ảnh Module quang SFP Cisco GLC-ZX-SMD-OEM được CNTTShop cung cấp

Module quang GLC-ZX-SMD-OEM được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 70km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng GLC-ZX-SMD-OEM để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Module quang GLC-ZX-SMD-OEM Được sử dụng cho các thiết bị:

- ASA5500 Series Appliances

- ASR 901 and 903 Series Routers

- ASR 1000, 9000, and 9000v Series Routers

- Catalyst Express 500 and Express 520

- Catalyst 2350 and 2360 Series

- Catalyst 2900, 2940, 2950, 2960, 2960-Plus, 2960-C, 2960-S, 2960-SF, 2960-X Series

- Catalyst 2970 and 2975 Series

- Catalyst 3000 and 3100 Blade Switches

- Catalyst 3500XL Series

- Catalyst 3550, 3560, 3560-C, 3560-E, 3560-X Series

- Catalyst 3750-E Series, 3750 Metro, 3750-X Series

- Catalyst 3850 Series

- Catalyst 4500 and 4500-X Series

- Catalyst 4900 Series

- Catalyst 6000 Series

- Catalyst 6800 Series

- Cisco 1941 Series Router

- Cisco 2600, 2800, 2900 Series Router

- Cisco 3200, 3600, 3700 Series Router

- Cisco 4400 Series Router

- Cisco 5700 Series Wireless LAN Controller

- Cisco 6400 Universal Access Router

- Cisco uBR7200 Series

- Cisco 7200, 7300, 7500, and 7600 Series Routers

- Cisco 10000 and uBR 10000 Series Routers

- Cisco 10700 Series Internet Router

- Cisco MDS 9000

- Cisco ME 2400

- Cisco ME 2600X

- Cisco ME 3400

- Cisco 12000 Series Router

- Cisco 2000 Connected Grid Router Series

- Cisco 2500 Connected Grid Switch Series

- Cisco IE2000 and IE2000U Series

- Cisco IE3010 Series

- Cisco ME 3600X and ME 3800X

- Cisco ME 4600 and ME 4900 Series

- Cisco ME 6500 Series

- Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Router

- CRS Router Series

- CSS 11500 Series

- Cisco RF Gateway Series

- NAM 2200 Series Appliances

- Nexus 2000, 3000, 4000, 5000, 7000, 9000, 9300, 9500 (modular) Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-ZX-SMD-OEM ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.