CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang GLC-ZX-SMD-OEM giá rẻ dùng cho Switch Cisco

Module quang GLC-ZX-SMD-OEM SFP Transceiver 1000BASE-ZX, 1550nm, DOM, Single mode, 70km chất lượng tốt giá rẻ tương thích với 100% Switch Cisco

✓ Mã sản phẩm: GLC-ZX-SMD-OEM
✓ Tình trạng: Còn Hàng
GLC-ZX-SMD-OEM Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang GLC-ZX-SMD-OEM tương thích 100% Switch Cisco

Product : GLC-ZX-SMD-OEM=
Made In (COO) : China
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1

Đây là module quang SFP OEM multimode tương thích hoàn toàn với các loại SFP của cisco như GLC-SX-MMD, GLC-SX-MM, MGBSX1 do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module GLC-SX-MMD, GLC-SX-MM chính hãng Cisco, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng.

Module quang Cisco GLC-ZX-SMD-OEM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP GLC-ZX-SMD-OEM hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-ZX-SMD-OEM vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-ZX-SMD-OEM được cắm vào.

GLC-ZX-SMD-OEM là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Switch Cisco GLC-ZX-SMD-OEM

Hình ảnh Module quang SFP Cisco GLC-ZX-SMD-OEM được CNTTShop cung cấp

Module quang GLC-ZX-SMD-OEM được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 70km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng GLC-ZX-SMD-OEM để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Module quang GLC-ZX-SMD-OEM Được sử dụng cho các thiết bị:

- ASA5500 Series Appliances

- ASR 901 and 903 Series Routers

- ASR 1000, 9000, and 9000v Series Routers

- Catalyst Express 500 and Express 520

- Catalyst 2350 and 2360 Series

- Catalyst 2900, 2940, 2950, 2960, 2960-Plus, 2960-C, 2960-S, 2960-SF, 2960-X Series

- Catalyst 2970 and 2975 Series

- Catalyst 3000 and 3100 Blade Switches

- Catalyst 3500XL Series

- Catalyst 3550, 3560, 3560-C, 3560-E, 3560-X Series

- Catalyst 3750-E Series, 3750 Metro, 3750-X Series

- Catalyst 3850 Series

- Catalyst 4500 and 4500-X Series

- Catalyst 4900 Series

- Catalyst 6000 Series

- Catalyst 6800 Series

- Cisco 1941 Series Router

- Cisco 2600, 2800, 2900 Series Router

- Cisco 3200, 3600, 3700 Series Router

- Cisco 4400 Series Router

- Cisco 5700 Series Wireless LAN Controller

- Cisco 6400 Universal Access Router

- Cisco uBR7200 Series

- Cisco 7200, 7300, 7500, and 7600 Series Routers

- Cisco 10000 and uBR 10000 Series Routers

- Cisco 10700 Series Internet Router

- Cisco MDS 9000

- Cisco ME 2400

- Cisco ME 2600X

- Cisco ME 3400

- Cisco 12000 Series Router

- Cisco 2000 Connected Grid Router Series

- Cisco 2500 Connected Grid Switch Series

- Cisco IE2000 and IE2000U Series

- Cisco IE3010 Series

- Cisco ME 3600X and ME 3800X

- Cisco ME 4600 and ME 4900 Series

- Cisco ME 6500 Series

- Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Router

- CRS Router Series

- CSS 11500 Series

- Cisco RF Gateway Series

- NAM 2200 Series Appliances

- Nexus 2000, 3000, 4000, 5000, 7000, 9000, 9300, 9500 (modular) Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: GLC-ZX-SMD-OEM ?

Có 11 bình luận:
T
Module quang GLC-ZX-SMD-OEM báo giá tốt cho 1 dự án khoảng 1000c, tư vấn tôi nhé
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-ZX-SMD-OEM báo giá tốt cho 1000 chiếc đã gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng để lại sđt nhân viên bên mình sẽ gọi điện để tư vấn trực tiếp ạ.

T
Thịnh
Module quang GLC-ZX-SMD-OEM có bước sóng bao nhiêu shop?
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-ZX-SMD-OEM có bước sóng 1550nm bạn nhé.

C
Chương
Cho em xin datasheet của Module quang GLC-ZX-SMD-OEM ạ, em cảm ơn
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của Module quang GLC-ZX-SMD-OEM qua mail của bạn nhé.

Q
Quý
Module quang GLC-ZX-SMD-OEM có đầy đủ CO CQ không nhỉ
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-ZX-SMD-OEM có đầy đủ CO CQ bạn nhé.

D
Đăng
Module quang GLC-ZX-SMD-OEM dùng đc cho Cisco N9K khong bạn nhỉ
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-ZX-SMD-OEM dùng được cho Cisco N9K bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370