Module quang AW584A-OEM giá rẻ dùng cho Switch HPE

Module quang AW584A-OEM 8Gb Long Wave 1310nm 10km Single Mode Fibre Channel SFP+ 1 Pack Transceiver chất lượng tốt giá rẻ tương thích 100% HPE

Mã sản phẩm: AW584A-OEM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang AW584A-OEM tương thích 100% HPE

Part Number : AW584A-OEM
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1

Đây là module quang SFP OEM multimode tương thích hoàn toàn với các loại SFP của HPE như do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module quang chính hãng HPE, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng.

module quang HPE AW584A-OEM

Nếu module quang HPE AW584A-OEM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver AW584A-OEM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP HPE AW584A-OEM​ còn tương thích với rất nhiều card mạng của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang AW584A-OEM:

Genuine AW584A-OEM Vendor Name OEM
Form Type SFP+ Max Data Rate 8.5Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -8~0dBm Receiver Sensitivity <-15dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang AW584A-OEM được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series
JG726A HPE FlexFabric 5930 32QSFP+ Switch
JH179A HPE FlexFabric 5930 4-slot Switch
JH178A HPE FlexFabric 5930 2QSFP+ 2-slot Switch
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
JG838A HPE FlexFabric 5900CP 48XG 4QSFP+ Switch
HPE 8Gb Simple SAN Connection Kit
HPE 8/20q Fibre Channel Switch and HPE 8Gb Simple SAN Connection Kit
HPE SN6000 Stackable Fibre Channel Switch

★ Sản phẩm AW584A-OEM có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AW584A-OEM CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AW584A-OEM có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AW584A-OEM cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AW584A-OEM có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AW584A-OEM chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AW584A-OEM ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.