Module quang J8177C-OEM giá rẻ sử dụng cho Switch HPE

Module quang J8177C-OEM X121 1000BASE-T SFP RJ45 Transceiver, giá rẻ tương thích với 100% Switch HPE

Mã sản phẩm: J8177C-OEM
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang J8177C-OEM tương thích với 100% Switch HPE

Part Number : J8177C-OEM
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1
Stock : Sẵn hàng, số lượng nhiều

Đây là module quang SFP OEM multimode tương thích hoàn toàn với các loại SFP của HPE như do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module quang chính hãng HPE, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng.

Module quang HPE SFP J8177C-OEM là module quang điện RJ45 cho môi trường truyền dẫn cáp đồng CAT5E / CAT6 với tốc độ truyền dẫn là 1000 Mbps, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối RJ45, Module quang SFP HPE J8177C-OEM hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP J8177C-OEM vào Switch, Router của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP J8177C-OEM được cắm vào.

Module quang HPE J8177C OEm

Nếu Module quang J8177C-OEM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì Module J8177C-OEM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module J8177C-OE

HPE Genuine J8177C-OEM Vendor Name HPE
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Cable Type Cat 5 Max Cable Distance 100m
Interface RJ-45 DOM Support No
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols SFP MSA, IEEE STD 802.3 and 802.3ab

Moudule quang J8177C-OEM được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

Aruba 2920 Switch Series
Aruba 2930F Switch Series
Aruba 3800 Switch Series
HPE Edgeline EL1000 Converged IoT System
HPE Edgeline EL4000 Converged IoT System
HP X121 1G SFP RJ45 T Transceiver
HPE FlexNetwork MSR95x Router Series
HPE OfficeConnect 1810 Switch Series
HPE OfficeConnect 1820 Switch Series
HPE PS1810 Switch Series
HPE OfficeConnect 1910 Switch Series
HPE OfficeConnect 1920 Switch Series
HPE OfficeConnect 1920S Switch Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
Aruba 2530 Switch Series
Aruba 2540 Switch Series
Aruba 2620 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810 Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
HPE OfficeConnect 1420 Switch Series
HPE MSM Controller Series
HP 2510 Switch Series
HP 2610 Switch Series
HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
HP 4200 vl Switch Series
HP ProCurve Switch 5300xl Series
HP 6200 Switch Series
HP 6600 Switch Series
HPE 8200 zl Switch Series
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J8177C-OEM ?

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.