Module quang J9152A-OEM X132 giá rẻ dùng cho Switch HPE Aruba

Module quang J9152A-OEM X132 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m Single Mode và Multi mode Transceiver giá rẻ tương thích với 100% Switch HPE Aruba

Mã sản phẩm: J9152A-OEM
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang J9152A tương thích với 100% Switch HPE Aruba

HPE Part Number : J9152A-OEM
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1

Đây là module quang SFP OEM multimode tương thích hoàn toàn với các loại SFP của HPE như do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module quang chính hãng HPE, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng

Module quang HPE J9152A-OEM

Nếu module quang J9152A-OEM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver J9152A-OEM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP J9152A còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang J9152A-OEM

HPE X132 10G SFP+ LC LRM Transceiver (J9152A)

A 10-Gigabit transceiver in SFP+ form-factor that supports the 10-Gigabit LRM standard, for 10-Gigabit connectivity up to 220 m on legacy multimode fiber.

Ports

1 LC 10-GbE port (IEEE 802.3aq Type 10Gbase-LRM); Duplex: full only

Connectivity

Connector type

LC

Wavelength

1310 nm

Physical characteristics

Dimensions

2.19(d) x 0.54(w) x 0.47(h) in. (5.57 x 1.38 x 1.19 cm)

Weight

0.04 lb. (.02 kg)

Transceiver form factor

SFP+

Environment

Operating temperature

32°F to 158°F (0°C to 70°C)

Operating relative humidity

0% to 85%, noncondensing

Nonoperating/Storage temperature

-40°F to 185°F (-40°C to 85°C)

Altitude

up to 10,000 ft. (3 km)

Electrical characteristics

Power consumption typical

0.7 W

Power consumption maximum

1 W

Cabling

Cable type:
62.5/125
µm or 50/125 µm (core/cladding) diameter, graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2
Type A1b or A1a, respectively (a mode conditioning patch cord may be needed in some multimode fiber installations);
Maximum distance:

  • 0.5-220m with 62.5 µm multimode cable @ 160/500 MHz*km
  • 0.5-220m with 62.5 µm multimode cable @ 200/500 MHz*km
  • 0.5-100m with 50 µm multimode cable @ 400/400 MHz*km
  • 0.5-220m with 50 µm multimode cable @ 500/500 MHz*km
  • 0.5-220m with 50 µm multimode cable @ 1500/500 MHz*km

Cable length

0.5m to 220m

Fiber type

Multi Mode

NOTES

For OM3 cable (50 µm multimode @ 1500/500 MHz*km), a mode-conditioning patch cord is not required. Other multimode cables may require mode-conditioning patch cords to achieve the maximum distances listed above.
For fiber patch cords, use Ultra Physical Contact (UPC) surface termination/polish. Angled Physical Contact (APC) is not recommended.

Module quang J9152A-OEM được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HP SFP+ Transceivers (SR, LRM, LR, and ER)
Aruba 2920 Switch Series
Aruba 3800 Switch Series
HPE OfficeConnect 1850 Switch Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
Aruba 2530 Switch Series
Aruba 2620 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810 Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
HPE Virtual Connect FlexFabric 10Gb/24-Port Module
HPE Virtual Connect Flex-10/10D Module for c-Class BladeSystem
HPE Virtual Connect FlexFabric-20/40 F8 Module
HPE 6120XG Blade Switch
HPE Ethernet 25Gb 2-port 640FLR-SFP28 Adapter
HPE Ethernet 25Gb 2-port 640SFP28 Adapter
HPE MSA P2000 G3 Modular Smart Array Systems
HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
HP 6600 Switch Series
HPE 8200 zl Switch Series
HP TippingPoint Next-Generation Firewall
HP 2910 al Switch Series
HP X5000 G2 Network Storage System
HP StoreEasy 5000 Storage

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9152A-OEM ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.