Module quang JD120B-OEM giá rẻ dùng cho Switch HPE

Module quang JD120B-OEM X110 100BASE-LX SFP LC 1310 10km on Single Mode và 300m on Multimode Transceiver giá rẻ chất lượng tốt tương thích 100% Switch HPE

Mã sản phẩm: JD120B-OEM
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang JD120B-OEM

HPE Part Number : JD120B-OEM
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1

Đây là module quang SFP OEM multimode tương thích hoàn toàn với các loại SFP của HPE như do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module quang chính hãng HPE, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng.

Module quang HPE JD120B-OEM​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode và single mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m ở Multi mode và 10km ở single mode, sử dụng đầu kết nối Duplex LC. Module quang JD120B-OEM hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD120B-OEM vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JD120B-OEM được cắm vào.

Module quang HPE JD120B-OEM là module quang đa Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode hoặc Single Mode.

module quang HPE JD120B

Nếu module quang HPE JD120B-OEM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD120B-OEM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP HPE JD120B-OEM​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100M của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100M sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang HPE JD120B-OEM:

HPE X110 100M SFP LC LX Transceiver (JD120B-OEM)

A small form-factor pluggable (SFP) Gigabig LH transceiver that provides a full duplex Gigabit solution up to 300m on MMF, 10km on SMF

Ports

1 SFP 100BASE-LX port (IEEE 802.3z Type 100BASE-LX)

Connectivity

Connector type

LC

Wavelength

1310 nm

Physical characteristics

Dimensions

2.17(d) x 0.6(w) x 0.46(h) in. (5.51 x 1.52 x 1.17 cm)

Full configuration weight

0.04 lb. (0.02 kg)

Electrical characteristics

Power consumption typical

0.8 W

Power consumption maximum

1.0 W

Cabling

Cable type: single mode;

Maximum distance:

300m for Multi mode
10km for Singlemode

Fiber type

Both

Module quang HPE JD120B-OEM được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE Firewall Series
HPE MSR20-1x Series
HPE FlexNetwork MSR1000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR2000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR3000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series
HPE FlexNetwork 6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
HPE OfficeConnect 1910 Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 SI Switch Series
HPE 3600 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Brazil Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE StoreFabric M-Series SN2400
HP 3610 Switch Series
HP 4800G Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HP 5810-48G Switch
HPE MSR20 Series
HPE MSR30 Series
HPE MSR50 Series
HP 8800 Router Series
HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HP WX3000 Wireless Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD120B-OEM ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.