Module quang XENPAK-10GB-LR+ OEM SMF 1310-nm SC Duplex 10km

Module quang XENPAK-10GB-LR+OEM Transceiver XENPAK for Single Mode, 1310-nm, SC Duplex, 10km chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: XENPAK-10GB-LR+ OEM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang XENPAK-10GB-LR+OEM

OEM Part Number : CISCO XENPAK-10GB-LR+OEM
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1
Made In : China
Tương đương với các Part của Cisco: CISCO XENPAK-10GB-LR+, CISCO XENPAK-10GB-LR+=
Cam kết test 100% tất cả các sản phẩm trước khi giao hàng

Stock: Hàng có sẵn

Module quang OEM 10GBASE-SR XENPAK là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối SC/SC (2 đầu to), Module quang XENPAK-10GB-LR+OEM cho phép bạn thay thế tương thích hoàn toàn với các loại SFP+ của cisco như CISCO XENPAK-10GB-LR+, CISCO XENPAK-10GB-LR+=. Do vậy quý khách hàng có thể sử dụng Module quang này dùng để thay thế cho các module CISCO XENPAK-10GB-LR+, CISCO XENPAK-10GB-LR+= chính hãng Cisco, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng vẫn đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng.

Module quang XENPAK-10GB-LR+ OEM Transceiver XENPAK for Single Mode, 1310-nm, SC Duplex, 10km

Hình ảnh CISCO XENPAK-10GB-LR+OEM được cnttshop cung cấp

Tính năng kỹ thuật của Module quang CISCO XENPAK-10GB-LR+OEM

- Ứng dụng: sử dụng đối với cáp quang Single Mode và dây nhảy quang Single mode

- Cổng kết nối: SC Duplex

- Bước sóng hoạt động: 1310nm

- Cung cấp chức năng DOM

- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 10km

- Nhiệt độ làm việc: -10c đến 70c đối với chuẩn thông thường, và -10c đến 85c đối với tiêu chuẩn công nghiệp (Industrial Standard)

-Tương đương với các Part SFP+ của Cisco: CISCO XENPAK-10GB-LR+, CISCO XENPAK-10GB-LR+=

- Được dùng cho các thiết bị của các hãng: Cisco

Bảng dưới đây đưa ra các danh sách thiết bị Cisco có thể sử dụng Module quang XENPAK-10GB-L+-OEM này:

CRS Router

Cisco 7600 Series Router

Catalyst 6500 Series

Quý khách có thể tham khảo thêm các loại module quang SFP Cisco chính hãng theo CISCO XENPAK-10GB-LR+

★ Sản phẩm XENPAK-10GB-LR+ OEM có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm XENPAK-10GB-LR+ OEM CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán XENPAK-10GB-LR+ OEM có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm XENPAK-10GB-LR+ OEM cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua XENPAK-10GB-LR+ OEM có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật XENPAK-10GB-LR+ OEM chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #XENPAK-10GB-LR+ OEM ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.