CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang XENPAK-10GB-LR+ OEM SMF 1310-nm SC Duplex 10km

Module quang XENPAK-10GB-LR+OEM Transceiver XENPAK for Single Mode, 1310-nm, SC Duplex, 10km chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: XENPAK-10GB-LR+ OEM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang XENPAK-10GB-LR+OEM

OEM Part Number : CISCO XENPAK-10GB-LR+OEM
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1
Made In : China
Tương đương với các Part của Cisco: CISCO XENPAK-10GB-LR+, CISCO XENPAK-10GB-LR+=
Cam kết test 100% tất cả các sản phẩm trước khi giao hàng

Stock: Hàng có sẵn

Module quang OEM 10GBASE-SR XENPAK là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối SC/SC (2 đầu to), Module quang XENPAK-10GB-LR+OEM cho phép bạn thay thế tương thích hoàn toàn với các loại SFP+ của cisco như CISCO XENPAK-10GB-LR+, CISCO XENPAK-10GB-LR+=. Do vậy quý khách hàng có thể sử dụng Module quang này dùng để thay thế cho các module CISCO XENPAK-10GB-LR+, CISCO XENPAK-10GB-LR+= chính hãng Cisco, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng vẫn đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng.

Module quang XENPAK-10GB-LR+ OEM Transceiver XENPAK for Single Mode, 1310-nm, SC Duplex, 10km

Hình ảnh CISCO XENPAK-10GB-LR+OEM được cnttshop cung cấp

Tính năng kỹ thuật của Module quang CISCO XENPAK-10GB-LR+OEM

- Ứng dụng: sử dụng đối với cáp quang Single Mode và dây nhảy quang Single mode

- Cổng kết nối: SC Duplex

- Bước sóng hoạt động: 1310nm

- Cung cấp chức năng DOM

- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 10km

- Nhiệt độ làm việc: -10c đến 70c đối với chuẩn thông thường, và -10c đến 85c đối với tiêu chuẩn công nghiệp (Industrial Standard)

-Tương đương với các Part SFP+ của Cisco: CISCO XENPAK-10GB-LR+, CISCO XENPAK-10GB-LR+=

- Được dùng cho các thiết bị của các hãng: Cisco

Bảng dưới đây đưa ra các danh sách thiết bị Cisco có thể sử dụng Module quang XENPAK-10GB-L+-OEM này:

CRS Router

Cisco 7600 Series Router

Catalyst 6500 Series

Quý khách có thể tham khảo thêm các loại module quang SFP Cisco chính hãng theo CISCO XENPAK-10GB-LR+

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #XENPAK-10GB-LR+ OEM ?

Có 1 bình luận:
H
Thủy Hoàng
Module quang XENPAK-10GB-LR+OEM là module single mode hay multimode đấy shop? Nó sử dụng đầu kết nối nào vậy?
3 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Module quang XENPAK-10GB-LR+OEM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối SC/SC (2 đầu to) nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370