Thiết bị mạng WS-C2960X-24TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TS-LL
Nhà sản xuất: Cisco
Tình trạng: Còn hàng

Thiết bị mạng WS-C2960X-24TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite Cisco Part Number : WS-C2960X-24TS-LL, WS-C2960X-24TS-LL​= Bảo hành ...

Giá bán: 0₫

Số lượng:
- +

Thiết bị mạng WS-C2960X-24TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Cisco Part Number     : WS-C2960X-24TS-LL, WS-C2960X-24TS-LL​=
Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : China 
Stock                              : Hàng có sẵn

Thiết mạng Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-LL được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24TS-LL sử dụng điện AC 220V.

Hình ảnh Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL được cnttshop cung cấp

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch WS-C2960X-24TS-LL tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

 

 Vì hệ điều hành của Switch WS-C2960X-24TS-LLLAN Lite do vậy nó cung cấp 16K Unicast MAC Addresses, 320 IPv4 Unicast Direct Routes, 64 Maximum active VLANs, 4096 VLAN IDs available.

Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch WS-C2960X-24TS-LL:

Các module quang Cisco cho WS-C2960X-24TS-LL:

Module quang Cisco GLC-LH-SMD: Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC 
Module quang Cisco GLC-SX-MMD: Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang Cisco GLC-EX-SMD: Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
Module quang Cisco GLC-ZX-SMD: Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang Cisco GLC-T: Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
Module quang Cisco GLC-ZX-SM: Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang Cisco GLC-LH-SM: Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang Cisco GLC-SX-MM: Module quang CiscoGLC-SX-MM-RGD 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC, industrial

Các module quang OEM cho WS-C2960X-24TS-LL:

Module quang Cisco GLC-LH-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC 
Module quang Cisco GLC-SX-MMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang Cisco GLC-EX-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
Module quang Cisco GLC-ZX-SMD-CL: Module quang OEM  Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang Cisco GLC-T-CL: Module quang Cisco OEM GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
Module quang Cisco GLC-ZX-SM-CL: Module quang OEM  Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang Cisco GLC-LH-SM-CL: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC

 

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960X-24TS-LL

  • Form Factor: Rackmount 1U
  • Cổng kết nối: 24*10/100/1000 Mbps Base-T và 02 uplink SFP, 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45), USB (Type-A) for external flash storage, USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)
  • Flash memory: 64 MB
  • DRAM: 256 MB
  • CPU: APM86392 600MHz dual core
  • Forwarding bandwidth: 50 Gbps
  • Switching bandwidth: 100 Gbps
  • Maximum active VLANs: 64 
  • VLAN IDs available: 4096

 

Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết của Switch WS-C2960X-24TS-LL cho vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui long gửi email yêu cầu đến kinhdoanh@cnttshop.vn 

 

 

Sale

Không sẵn có

Hết hàng