CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02311GBW QSFP28-100G-SR4 Optical Transceiver

Module quang Huawei 02311GBW QSFP28-100G-SR4 100GBase-SR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Multi-mode (850nm, 0.1km, MPO)

✓ Mã sản phẩm: 02311GBW
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Huawei 02311GBW QSFP28-100G-SR4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part number 02311GBW
Version support Supported in V200R001C00 and later versions
Transceiver form factor QSFP28
Transmission speed 100GE
Center wavelength (nm) 850
Standards compliance 100GBASE-SR4
Connector type MPO
Type of the end face of the fiber ceramic ferrule PC or UPC
Applicable cable and maximum transmission distance

8-strand or 12-strand, type B, female connector

  • Multimode fiber (OM3) (with diameter of 50 μm): 70 m

  • Multimode fiber (OM4) (with diameter of 50 μm): 100 m

Modal bandwidth
  • Multimode fiber (OM3): 2000 MHz*km

  • Multimode fiber (OM4): 4700 MHz*km

Transmit power (dBm) -8.4 to +2.4
Maximum receiver sensitivity (dBm) -8.5
Overload power (dBm) 2.4
Extinction ratio (dB) ≥ 2
Operating temperature 0°C to 70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02311GBW ?

Có 12 bình luận:
D
Lê Quang Tiến Đạt
Module quang Huawei 02311GBW QSFP28-100G-SR4 100GBase-SR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Multi-mode gửi giá chuẩn + ship Thái Bình nhé admin
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho Module quang Huawei 02311GBW QSFP28-100G-SR4 100GBase-SR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Multi-mode kèm phí ship Thái Bình đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

D
Hồ Anh Dũng
Module quang Huawei 02311GBW QSFP28-100G-SR4 100GBase-SR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Multi-mode cho xin giá bán bạn ơi.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho Module quang Huawei 02311GBW QSFP28-100G-SR4 100GBase-SR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Multi-mode đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

H
Tạ Việt Hòa
Module quang Huawei 02311GBW QSFP28-100G-SR4 100GBase-SR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Multi-mode gửi mình báo giá nhé shop
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho Module quang Huawei 02311GBW QSFP28-100G-SR4 100GBase-SR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Multi-mode đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

H
Lê Như Huỳnh
Module quang Huawei 02311GBW QSFP28-100G-SR4 100GBase-SR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Multi-mode gửi mình báo giá qua ***nh3490@gmail.com.vn nhé bạn, giá tốt hợp tác lâu dài...
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho Module quang Huawei 02311GBW QSFP28-100G-SR4 100GBase-SR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Multi-mode đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

L
Nguyễn Ngọc Linh
Module quang Huawei 02311GBW QSFP28-100G-SR4 100GBase-SR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Multi-mode xin giá bán nhé shop
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho Module quang Huawei 02311GBW QSFP28-100G-SR4 100GBase-SR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Multi-mode đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370