455886-B21 455886-001 456097-001 HPE BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ LR Transceiver

Module quang HPE 455886-B21 455886-001 456097-001 BladeSystem c-Class 10Gb 1310nm 10km Single Mode LC Duplex SFP+ LR Transceiver
Mã sản phẩm: 455886-B21
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

HPE 455886-B21 BladeSystem c-Class 10Gb 1310nm 10km Single Mode LC Duplex SFP+ LR Transceiver

HPE Part Number        :  455886-B21
HPE Model Number     : 455886-001, 456097-001
List Price                     : $1,699

Hãng Sản Xuất            :  HPE
Tình trạng                   : Mới, nguyên hộp
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE  455886-B21 ​​là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) và tốc độ truyền dẫn 10Gbps.

Module quang 455886-B21​​ hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module 455886-B21 vào các thiết bị máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HP, HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module 455886-B21 được cắm vào.

Transceiver 455886-B21 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single mode.   

HPE 455886-B21 455886-001, 456097-001 BladeSystem c-Class 10Gb 1310nm 10km Single Mode LC Duplex SFP+ LR Transceiver

Nếu module quang HPE  455886-B21 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver  455886-B21 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP  455886-B21 còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của 455886-B21

Ports 1 LC 10-GbE port (IEEE 802.3aq Type 10Gbase-LR); Duplex: full only
Connectivity Connector type LC
Wavelength 1310 nm
Physical characteristics Dimensions 2.19(d) x 0.54(w) x 0.47(h) in. (5.57 x 1.38 x 1.19 cm)
Weight 0.04 lb. (0.02 kg)
Transceiver form factor SFP+
Environment Operating temperature 32ºF to 158ºF (0ºC to 70ºC)
Operating relative humidity 0% to 85%, noncondensing
Non-operating/Storage temperature -4ºF to 185ºF (-40ºC to 85ºC)
Altitude Up to 10,000 ft. (3 km)
Electrical characteristics Power consumption typical 0.9w
Power consumption maximum 1 W
Cabling Cable type

Low metal content, single-mode fiber-optic, complying with ITU-T G.652 and ISO/IEC 793-2 Type B1.

Maximum distance: 2m-10km with 9/125 µm single-mode cable

Cable length 2m- 10km
Fiber type Single Mode
Notes

Conditioning patch cord cables are not supported.

For fiber patch cords, use Ultra Physical Contact (UPC) surface termination/polish.

Angled Physical Contact (APC) is not recommended

455886-B21 được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE InfiniBand Options for HPE ProLiant and Apollo Servers
HP ProLiant SL4540 Generation 8 (Gen8) Server
HPE Ethernet 10Gb 2-port 560SFP+ Adapter
HPE Ethernet 10Gb 2-port 560FLR-SFP+ Adapter
HPE Ethernet 10Gb 2-port 562FLR-SFP+ Adapter
HPE SimpliVity 380
HPE SimpliVity 380 (Gen 10)
HPE 10Gb SFP+ Transceivers
HPE Virtual Connect FlexFabric 10Gb/24-Port Module
HPE Virtual Connect Flex-10/10D Module for c-Class BladeSystem
HPE Virtual Connect FlexFabric-20/40 F8 Module
HPE 6120XG Blade Switch
HPE 10GbE Pass-Thru Module
HPE 10GbE Pass-Thru Module II
HP CloudSystem Matrix with HP-UX
PE Helion CloudSystem built on ConvergedSystem 700x
HPE Ethernet 10Gb 2-port 530FLR-SFP+ Adapter
HPE Ethernet 10Gb 2-port 530SFP+ Adapter
HPE FlexFabric 10Gb 2-port 534FLR-SFP+ Adapter
HPE Ethernet 10Gb 2-port 562SFP+ Adapter

HPE Ethernet 10Gb 2-port 570FLR-SFP+ Adapter
HPE Ethernet 10Gb 2-port 571SFP+ Adapter
HPE Ethernet 10Gb 2-port 571FLR-SFP+ Adapter
HPE Ethernet 10Gb 2P 570SFP+ Adapter
HPE Ethernet 10/25Gb 2-port 621SFP28 Adapter
HPE FlexFabric 10/25Gb 2-port 622FLR-SFP28 Converged Network Adapter
HPE Ethernet 10-25Gb 2-port 631 Adapters
HPE Ethernet 25Gb 2-port 640FLR-SFP28 Adapter
HPE Ethernet 25Gb 2-port 640SFP28 Adapter
HPE Synergy 10Gb Pass-Thru Module
HPE Synergy 40Gb F8 Switch Module
HPE Virtual Connect SE 40Gb F8 Module for HPE Synergy
HP CloudSystem Matrix
HP NC522SFP Dual Port 10GbE Server Adapter
HP NC524SFP Dual Port 10GbE Module
HP NC550SFP Dual Port 10GbE Server Adapter
HP BladeSystem c-Class Interconnect Components
Voltaire Vantage™ 8500 10 Gigabit Ethernet Switch
HP Virtual Connect Flex-10 10Gb Ethernet Module for c-Class BladeSystem
HP NC523SFP 10Gb 2-port Server Adapter
HP NC552SFP 10Gb 2-port Ethernet Server Adapter
HP StoreOnce D2D Backup Systems
HPE StoreAll 8000 Storage


Quý khác hàng có thể tham khảo thêm các dòng sản phẩm OEM SFP cho thiết bị của HPE

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #455886-B21 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.