455891-001 HPE BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ LRM Transceiver

Phân phối Module quang HPE 455891-001 (455891 001) BladeSystem c-Class 10Gb 1310nm 220m Multi Mode SFP+ LRM Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: 455891-001
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang HPE 455891-001 BladeSystem c-Class 10Gb 1310nm 220m Multi Mode SFP+ LRM Transceiver

HPE Part Number      :  455889-B21
HPE Model Number   : 455891-001

Hãng Sản Xuất        :  HPE
Tình trạng                 : Mới, nguyên hộp
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE  455891-001 ​​là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) và tốc độ truyền dẫn 10Gbps.

Module quang HPE  455891-001​​ hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module  455891-001 vào các thiết bị máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HP, HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  455891-001 được cắm vào.

Transceiver 455891-001 ​là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode chuẩn OM3 hoặc OM4.   

Module quang HPE 455891-001 BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ LRM TransceiverNếu module quang HPE 455891-001 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver 455891-001 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP  455891-001 còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của 455891-001

Ports 1 LC 10-GbE port (IEEE 802.3ae Type 10Gbase-LRM); Duplex: full only
Connectivity Connector type LC
Wavelength 1310 nm
Physical characteristics Dimensions 2.19(d) x 0.54(w) x 0.47(h) in. (5.57 x 1.38 x 1.19 cm)
Weight 0.04 lb. (0.02 kg)
Transceiver form factor SFP+
Environment Operating temperature 32ºF to 158ºF (0ºC to 70ºC)
Operating relative humidity 0% to 85%, noncondensing
Non-operating/Storage temperature -4ºF to 185ºF (-40ºC to 85ºC)
Altitude Up to 10,000 ft. (3 km)
Electrical characteristics Power consumption typical 0.6w
Power consumption maximum 0.8 W
Cabling Cable type

62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) diameter, graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2 Type A1b or A1a, respectively.

Cable length 2- 220 m
Fiber type Multi-Mode
Notes

For fiber patch cords, use Ultra Physical Contact (UPC) surface termination/polish.

Angled Physical Contact (APC) is not recommended.

455891-001 được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE Virtual Connect FlexFabric 10Gb/24-Port Module
HPE Virtual Connect Flex-10/10D Module for c-Class BladeSystem
HPE Virtual Connect FlexFabric-20/40 F8 Module
HPE 6120XG Blade Switch
HPE 10GbE Pass-Thru Module
HPE 10GbE Pass-Thru Module II
HP CloudSystem Matrix with HP-UX
PE Helion CloudSystem built on ConvergedSystem 700x
HPE Ethernet 10-25Gb 2-port 631 Adapters
HPE MSA P2000 G3 Modular Smart Array Systems
HP CloudSystem Matrix
HP NC522SFP Dual Port 10GbE Server Adapter
HP NC524SFP Dual Port 10GbE Module
HP NC550SFP Dual Port 10GbE Server Adapter
HP BladeSystem c-Class Interconnect Components
HP Virtual Connect Flex-10 10Gb Ethernet Module for c-Class BladeSystem
HP NC523SFP 10Gb 2-port Server Adapter
HP NC552SFP 10Gb 2-port Ethernet Server Adapter
HP StoreOnce D2D Backup Systems
HPE StoreAll 8000 Storage


Quý khác hàng có thể tham khảo thêm các dòng sản phẩm OEM SFP giá rẻ cho thiết bị của HPE

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #455891-001 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.