CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

455891-001 HPE BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ LRM Transceiver

Module quang HPE 455891-001 BladeSystem c-Class 10Gb 1310nm 220m Multi Mode SFP+ LRM Transceiver

✓ Mã sản phẩm: 455891-001
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE 455891-001 BladeSystem c-Class

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE  455891-001 ​​là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 220m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) và tốc độ truyền dẫn 10Gbps.

Module quang HPE  455891-001​​ hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module  455891-001 vào các thiết bị máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HP, HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  455891-001 được cắm vào.

Transceiver 455891-001 ​là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode chuẩn OM3 hoặc OM4.   

Module quang HPE 455891-001 BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ LRM TransceiverNếu module quang HPE 455891-001 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver 455891-001 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP  455891-001 còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của 455891-001

Ports 1 LC 10-GbE port (IEEE 802.3ae Type 10Gbase-LRM); Duplex: full only
Connectivity Connector type LC
Wavelength 1310 nm
Physical characteristics Dimensions 2.19(d) x 0.54(w) x 0.47(h) in. (5.57 x 1.38 x 1.19 cm)
Weight 0.04 lb. (0.02 kg)
Transceiver form factor SFP+
Environment Operating temperature 32ºF to 158ºF (0ºC to 70ºC)
Operating relative humidity 0% to 85%, noncondensing
Non-operating/Storage temperature -4ºF to 185ºF (-40ºC to 85ºC)
Altitude Up to 10,000 ft. (3 km)
Electrical characteristics Power consumption typical 0.6w
Power consumption maximum 0.8 W
Cabling Cable type

62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) diameter, graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2 Type A1b or A1a, respectively.

 

Cable length 2- 220 m
Fiber type Multi-Mode
Notes

For fiber patch cords, use Ultra Physical Contact (UPC) surface termination/polish.

Angled Physical Contact (APC) is not recommended.

455891-001 được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE Virtual Connect FlexFabric 10Gb/24-Port Module
HPE Virtual Connect Flex-10/10D Module for c-Class BladeSystem
HPE Virtual Connect FlexFabric-20/40 F8 Module
HPE 6120XG Blade Switch
HPE 10GbE Pass-Thru Module
HPE 10GbE Pass-Thru Module II
HP CloudSystem Matrix with HP-UX
PE Helion CloudSystem built on ConvergedSystem 700x
HPE Ethernet 10-25Gb 2-port 631 Adapters
HPE MSA P2000 G3 Modular Smart Array Systems
HP CloudSystem Matrix
HP NC522SFP Dual Port 10GbE Server Adapter
HP NC524SFP Dual Port 10GbE Module
HP NC550SFP Dual Port 10GbE Server Adapter
HP BladeSystem c-Class Interconnect Components
HP Virtual Connect Flex-10 10Gb Ethernet Module for c-Class BladeSystem
HP NC523SFP 10Gb 2-port Server Adapter
HP NC552SFP 10Gb 2-port Ethernet Server Adapter
HP StoreOnce D2D Backup Systems
HPE StoreAll 8000 Storage

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 455891-001 ?

Có 9 bình luận:
H
Hồng
Thấy công ty phân phối module quang HPE các loại, báo giá gấp 20c module quang HPE 455891-001 này nhé
12 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE 455891-001 BladeSystem c-Class đã được gửi đến mail của bạn

K
Khoan
Module quang HPE 455891-001 BladeSystem c-Class 10Gb 1310nm 220m Multi Mode SFP+ LRM Transceiver này bảo hành thế nào ạ?
12 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE 455891-001 BladeSystem c-Class 10Gb 1310nm 220m Multi Mode SFP+ LRM Transceiver này bảo hành 12 tháng bạn nhé

V
Vọng
Module quang HPE 455891-001 BladeSystem c-Class này dùng được cho con HPE 6120XG Blade Switch không ad?
12 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE 455891-001 BladeSystem c-Class này dùng được cho con HPE 6120XG Blade Switch nhé bạn

M
Mai
Xin báo giá tốt nhất module quang 455891-001 HPE BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ LRM Transceiver này nhé
12 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE 455891-001 BladeSystem c-Class đã được gửi đến mail của bạn

T
Module quang HPE 455891-001 BladeSystem c-Class 10Gb 1310nm 220m Multi Mode SFP+ LRM Transceiver này giá bao nhiêu vậy shop?
12 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE 455891-001 BladeSystem c-Class đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370