CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

54HC1 Dell-Brocade 8GBase-LWL SFP LC SMF 10km Transceiver

Module quang Dell-Brocade 54HC1 8GBase-LWL SFP LC SMF 10km Transceiver dùng cho Brocade 6520, DCX 8510; PowerEdge M1000E
✓ Mã sản phẩm: 54HC1
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang 54HC1 Dell-Brocade 8GBase-LWL SFP LC SMF 10km Transceiver

Manufacturer Part:54HC1
Dell Part                : 407-10271
List Price               : $3660
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 54HC1 là module quang được thiết kế theo chuẩn SFP 8GBase-LWL sử dụng đầu kết nối duplex LC với tốc độ 8G cho khoảng cách truyền dẫn lên tới 10km, hỗ trợ cắm nóng vào các thiết bị Dell hay Brocade mà không cần khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell-Brocade 54HC1 8GBase-LWL SFP LC SMF 10km Transceiver chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 54HC1 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 54HC1 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 54HC1 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 54HC1:

Device Type SFP (mini-GBIC) transceiver module
Cabling Type Fibre Channel
Data Link Protocol 8Gb Fibre Channel (LW)
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 8.5 Gbps
Designed For Brocade 6520, DCX 8510; PowerEdge M1000E

Module quang Dell 54HC1 sử dụng được cho các thiết bị sau:

  • PowerEdge M1000E

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang DELL  theo link

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #54HC1 ?

Có 10 bình luận:
S
Sơn
cần mua module quang dell cho dự án công trình, báo giá tốt và mô tả của module quang dell 54HC1 cho mình nhé
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 54HC1 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Nhuận
máy chủ dell M1000E có dùng được module quang dell 54HC1 k nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Máy chủ dell M1000E  có dùng được module quang dell 54HC1 nhé.

T
Thêm
Nếu mình dùng module quang dell 54HC1 cho 2 tòa nhà có khoảng cách tầm 30km để kết nối 2 switch Brocade 6520 thì có sử dụng được k?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Không thể dùng module quang dell 54HC1 cho 2 tòa nhà có khoảng cách tầm 30km để kết nối 2 switch Brocade 6520 được vì khoảng cách truyền dẫn của module tối đa chỉ đc 10km nhé.

X
Xuân
Module quang Dell 54HC1 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet nào nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 54HC1 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab.

H
Hồng
module quang dell 54HC1 tường thích với loại thiết bị mạng nào nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell-Brocade 54HC1 dùng cho Brocade 6520, DCX 8510; PowerEdge M1000E nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370