CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AJ716B HPE 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver

Module quang HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AJ716B
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE AJ716B​ được thiết kế cho các khách hàng yêu cầu mức độ kết nối, hiệu suất và độ tin cậy cao nhất từ ​​HPE SAN của họ. 

HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack TransceiverModule quang Aruba AJ716B SFP+ được sử dụng cho các dòng SAN hoặc Storage của HPE

Thông số kỹ thuật của module quang Aruba AJ716B

PE Genuine AJ716B Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 8 Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 190m with OM4 Cable
Interface LC duplex Optical Components DFB 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes

Module quang HPE AJ716B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HPE Virtual Connect FlexFabric 10Gb/24-Port Module
  • HP Virtual Connect 8Gb 24-Port Fibre Channel Module for c-Class BladeSystem
  • HPE Virtual Connect 16Gb 24-port Fibre Channel Module for c-Class BladeSystem
  • HPE Virtual Connect FlexFabric-20/40 F8 Module
  • Brocade 16Gb SAN Switch for HPE BladeSystem c-Class
  • HP CloudSystem Matrix with HP-UX
  • HPE Helion CloudSystem built on ConvergedSystem 700x
  • Brocade 16Gb Fibre Channel SAN Switch Module for HPE Synergy
  • HPE Virtual Connect SE 16Gb FC Module for HPE Synergy
  • HPE 8/8 Base SAN Switch and 8/8 SAN Switch Family
  • HPE 8/24 SAN Switch
  • HPE 8/40 SAN Switch & 8/40 SAN Switch Power Pack+HPE 1606 Extension SAN Switch
  • HPE SN3000B Fibre Channel Switch
  • HPE SN4000B SAN Extension Switch
  • HPE SN6000B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6500B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric B-series SAN Director Switch Family
  • HPE MSA P2000 G3 Modular Smart Array Systems
  • HP CloudSystem Matrix
  • HP Virtual Connect 8Gb 20-Port Fibre Channel Module for c-Class BladeSystem
  • Brocade 8Gb SAN Switch for HPE BladeSystem c-Class
  • HP 2408 FCoE Converged Network Switch
  • HP Encryption SAN Switch
  • HP 8/80 SAN Switch & 8/80 SAN Switch Power Pack+ /B-Series Family

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AJ716B ?

Có 10 bình luận:
L
Khánh Ly
Báo giá module quang HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver dùng cho mấy con HPE SN3000B 16Gb 24-port/24-port Active Fibre Channel Switch QW938B nhé
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver dùng cho mấy con HPE SN3000B 16Gb 24-port/24-port Active Fibre Channel Switch QW938B đã được gửi đến mail của bạn

N
Nhân
Xin báo giá module quang HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver này ạ
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

D
Đông
Module quang HPE AJ716B có tương thích với con HPE SN6000B 16Gb 48-port/24-port Active Fibre Channel Switch QK753C không ad?
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE AJ716B có tương thích với con HPE SN6000B 16Gb 48-port/24-port Active Fibre Channel Switch QK753C bạn nhé

D
Đoàn
Cần mua module quang cho con HPE SN6000B 16Gb 48-port/48-port Active Power Pack+ Fibre Channel Switch QR481C, không biết module quang HPE AJ716B này dùng được không ad?
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE AJ716B dùng được cho con HPE SN6000B 16Gb 48-port/48-port Active Power Pack+ Fibre Channel Switch QR481C bạn nhé

T
Tương
AJ716B HPE 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver giá bao nhiêu thế bạn?
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370