Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 - 0968 498 887 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

AJ716B HPE 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver

Module quang HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AJ716B
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE AJ716B​ được thiết kế cho các khách hàng yêu cầu mức độ kết nối, hiệu suất và độ tin cậy cao nhất từ ​​HPE SAN của họ. 

HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack TransceiverModule quang Aruba AJ716B SFP+ được sử dụng cho các dòng SAN hoặc Storage của HPE

Thông số kỹ thuật của module quang Aruba AJ716B

PE Genuine AJ716B Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 8 Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 190m with OM4 Cable
Interface LC duplex Optical Components DFB 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes

Module quang HPE AJ716B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HPE Virtual Connect FlexFabric 10Gb/24-Port Module
  • HP Virtual Connect 8Gb 24-Port Fibre Channel Module for c-Class BladeSystem
  • HPE Virtual Connect 16Gb 24-port Fibre Channel Module for c-Class BladeSystem
  • HPE Virtual Connect FlexFabric-20/40 F8 Module
  • Brocade 16Gb SAN Switch for HPE BladeSystem c-Class
  • HP CloudSystem Matrix with HP-UX
  • HPE Helion CloudSystem built on ConvergedSystem 700x
  • Brocade 16Gb Fibre Channel SAN Switch Module for HPE Synergy
  • HPE Virtual Connect SE 16Gb FC Module for HPE Synergy
  • HPE 8/8 Base SAN Switch and 8/8 SAN Switch Family
  • HPE 8/24 SAN Switch
  • HPE 8/40 SAN Switch & 8/40 SAN Switch Power Pack+HPE 1606 Extension SAN Switch
  • HPE SN3000B Fibre Channel Switch
  • HPE SN4000B SAN Extension Switch
  • HPE SN6000B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6500B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric B-series SAN Director Switch Family
  • HPE MSA P2000 G3 Modular Smart Array Systems
  • HP CloudSystem Matrix
  • HP Virtual Connect 8Gb 20-Port Fibre Channel Module for c-Class BladeSystem
  • Brocade 8Gb SAN Switch for HPE BladeSystem c-Class
  • HP 2408 FCoE Converged Network Switch
  • HP Encryption SAN Switch
  • HP 8/80 SAN Switch & 8/80 SAN Switch Power Pack+ /B-Series Family

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AJ716B ?

Có 10 bình luận:
V
Vinh
Thấy công ty bạn phân phối module quang HPE các loại, báo giá tốt nhất mình10c Module quang HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver này nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

C
Chính
Module quang HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver có tương thích với con C8R08A - HP StoreFabric SN6000B Bundled FC Switch này không ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver có tương thích với con C8R08A - HP StoreFabric SN6000B Bundled FC Switch bạn nhé

H
Hải
Báo giá gấp 5c module quang HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver dùng cho QK754B - HP SN6000B 16Gb 48/24 Pwr Pck+ FC Switch nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver dùng cho QK754B - HP SN6000B 16Gb 48/24 Pwr Pck+ FC Switch đã được gửi đến mail của bạn

D
Duy
Module quang HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver này bảo hành bao lâu ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver này bảo hành 12 tháng bạn nhé

N
Nhã
HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver này dùng cho mấy con HPE SN6000B 16Gb FC Switch được không vậy?
P
Như PhiQuản trị viên

HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver này dùng cho mấy con HPE SN6000B 16Gb FC Switch được bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082