AJ717A HPE 8Gb Long Wave B-series 10km FC 1 Pack SFP+ Transceiver

Module quang HPE AJ717A 8Gb Long Wave B-series 10km Fibre Channel 1 Pack SFP+ Optic Transceiver
Mã sản phẩm: AJ717A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

HPE AJ717A 8Gb Long Wave B-series 10km GC 1 Pack SFP+ Transceiver

HPE Product Number          : AJ717A
List Price                             : $1,700

Tình trạng hàng hóa           : Mới 100%
Bảo hành                             : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE AJ717A​ được thiết kế cho các khách hàng yêu cầu mức độ kết nối, hiệu suất và độ tin cậy cao nhất từ ​​HPE SAN của họ. 

HPE AJ717A 8Gb Long Wave B-series 10km GC 1 Pack SFP+ TransceiverModule quang Aruba AJ717A SFP+ được sử dụng cho các dòng SAN hoặc Storage của HPE

Thông số kỹ thuật của module quang Aruba AJ717A

PE Genuine AJ717A Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 8 Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes

Module quang HPE AJ717A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HPE Virtual Connect FlexFabric 10Gb/24-Port Module
  • HP Virtual Connect 8Gb 24-Port Fibre Channel Module for c-Class BladeSystem
  • HPE Virtual Connect FlexFabric-20/40 F8 Module
  • Brocade 16Gb SAN Switch for HPE BladeSystem c-Class
  • HP CloudSystem Matrix with HP-UX
  • HPE Helion CloudSystem built on ConvergedSystem 700x
  • Brocade 16Gb Fibre Channel SAN Switch Module for HPE Synergy
  • HPE Virtual Connect SE 16Gb FC Module for HPE Synergy
  • HPE 8/8 Base SAN Switch and 8/8 SAN Switch Family
  • HPE 8/24 SAN Switch
  • HPE 8/40 SAN Switch & 8/40 SAN Switch Power Pack+
  • HPE 1606 Extension SAN Switch
  • HPE SN3000B Fibre Channel Switch
  • HPE SN4000B SAN Extension Switch
  • HPE SN6000B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6500B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric B-series SAN Director Switch Family
  • HP CloudSystem Matrix
  • HP Virtual Connect 8Gb 20-Port Fibre Channel Module for c-Class BladeSystem
  • HP StorageWorks 4400 Enterprise Virtual Array Starter Kits
  • Brocade 8Gb SAN Switch for HPE BladeSystem c-Class
  • HP 2408 FCoE Converged Network Switch
  • HP Encryption SAN Switch
  • HP StorageWorks 4/256 SAN Director and 4/256 Power Pack B-Series Family
  • HP 8/80 SAN Switch & 8/80 SAN Switch Power Pack+ /B-Series Family

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AJ717A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.