CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AJ717A HPE 8Gb Long Wave B-series 10km FC 1 Pack SFP+ Transceiver

Module quang HPE AJ717A 8Gb Long Wave B-series 10km Fibre Channel 1 Pack SFP+ Optic Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AJ717A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

HPE AJ717A 8Gb Long Wave B-series 10km GC 1 Pack SFP+ Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE AJ717A​ được thiết kế cho các khách hàng yêu cầu mức độ kết nối, hiệu suất và độ tin cậy cao nhất từ ​​HPE SAN của họ. 

HPE AJ717A 8Gb Long Wave B-series 10km GC 1 Pack SFP+ Transceiver

Module quang Aruba AJ717A SFP+ được sử dụng cho các dòng SAN hoặc Storage của HPE

Thông số kỹ thuật của module quang Aruba AJ717A

PE Genuine AJ717A Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 8 Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes

Module quang HPE AJ717A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HPE Virtual Connect FlexFabric 10Gb/24-Port Module
  • HP Virtual Connect 8Gb 24-Port Fibre Channel Module for c-Class BladeSystem
  • HPE Virtual Connect FlexFabric-20/40 F8 Module
  • Brocade 16Gb SAN Switch for HPE BladeSystem c-Class
  • HP CloudSystem Matrix with HP-UX
  • HPE Helion CloudSystem built on ConvergedSystem 700x
  • Brocade 16Gb Fibre Channel SAN Switch Module for HPE Synergy
  • HPE Virtual Connect SE 16Gb FC Module for HPE Synergy
  • HPE 8/8 Base SAN Switch and 8/8 SAN Switch Family
  • HPE 8/24 SAN Switch
  • HPE 8/40 SAN Switch & 8/40 SAN Switch Power Pack+
  • HPE 1606 Extension SAN Switch
  • HPE SN3000B Fibre Channel Switch
  • HPE SN4000B SAN Extension Switch
  • HPE SN6000B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6500B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric B-series SAN Director Switch Family
  • HP CloudSystem Matrix
  • HP Virtual Connect 8Gb 20-Port Fibre Channel Module for c-Class BladeSystem
  • HP StorageWorks 4400 Enterprise Virtual Array Starter Kits
  • Brocade 8Gb SAN Switch for HPE BladeSystem c-Class
  • HP 2408 FCoE Converged Network Switch
  • HP Encryption SAN Switch
  • HP StorageWorks 4/256 SAN Director and 4/256 Power Pack B-Series Family
  • HP 8/80 SAN Switch & 8/80 SAN Switch Power Pack+ /B-Series Family

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AJ717A ?

Có 10 bình luận:
K
Khoa
Thấy công ty bạn phân phối module quang HPE các loại, báo giá tốt nhất mình10c Module quang HPE AJ717A 8Gb Long Wave B-series 10km GC 1 Pack SFP+ Transceiver này nhé
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang HPE AJ717A 8Gb Long Wave B-series 10km GC 1 Pack SFP+ Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

D
Dương
Module quang HPE AJ717A 8Gb Long Wave B-series 10km Fibre Channel 1 Pack SFP+ Optic Transceiver có tương thích với con C8R08A - HP StoreFabric SN6000B Bundled FC Switch này không ạ?
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE AJ717A 8Gb Long Wave B-series 10km Fibre Channel 1 Pack SFP+ Optic Transceiver có tương thích với con C8R08A - HP StoreFabric SN6000B Bundled FC Switch bạn nhé

T
Thiên
Báo giá gấp 5c module quang HPE AJ717A 8Gb Long Wave B-series 10km GC 1 Pack SFP+ Transceiver dùng cho QK754B - HP SN6000B 16Gb 48/24 Pwr Pck+ FC Switch nhé
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang HPE AJ717A 8Gb Long Wave B-series 10km GC 1 Pack SFP+ Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

K
Khải
Module quang HPE AJ717A 8Gb Long Wave B-series 10km GC 1 Pack SFP+ Transceiver này bảo hành bao lâu ạ?
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE AJ717A 8Gb Long Wave B-series 10km GC 1 Pack SFP+ Transceiver này bảo hành 12 tháng bạn nhé

N
Nguyên
HPE AJ717A 8Gb Long Wave B-series 10km GC 1 Pack SFP+ Transceiver này dùng cho mấy con HPE SN6000B 16Gb FC Switch được không vậy?
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

HPE AJ717A 8Gb Long Wave B-series 10km GC 1 Pack SFP+ Transceiver này dùng cho mấy con HPE SN6000B 16Gb FC Switch được bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370