Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-QSFP28-LR4 Module quang Allied Telesis 100G, QSFP28 LR4, SMF, LC Transceiver

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver chính hãng giá tốt, đầy đủ CO CQ, báo giá dự án.

✓ Mã sản phẩm: AT-QSFP28-LR4
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
AT-QSFP28-LR4 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4

Thông số kỹ thuật Allied Telesis AT-QSFP28-LR4

PRODUCT AT-QSFP28-LR4
FIBER TYPE Single Mode SMF
CONNECTOR TYPE LC
MAXIMUN DISTANCE 10 km
WAVELENGTH (nm) 1296 nm
1300 nm
1304 nm
1308 nm
DDM Yes
TRANSMIT MIN -4 dBm
TRANSMIT MAX 4 dBm
RECEIVE SENSITIVITY -9 dBm
POWER BUDGET 5 dBm
OVERLOAD 5 dBm
OPERATING TEMPERATURE 0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-QSFP28-LR4 ?

Có 17 bình luận:
H
Hoàng
Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver này giá bao nhiêu ad?
N
Lan NhiQuản trị viên

Anh vui lòng check email để nhận được báo giá cho Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver ạ

H
Hải
Cần mua module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver, báo giá tốt nhất cho mình nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

H
Huyền
Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver có sẵn hàng không shop?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver có sẵn hàng bạn nhé

H
Huân
Thấy công ty bạn phân phối module quang Allied Telesis các loại, báo giá gấp mình 10c Module quang Allied Telesis 100G, QSFP28 LR4, SMF, LC Transceiver AT-QSFP28-LR4 nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis 100G, QSFP28 LR4, SMF, LC Transceiver AT-QSFP28-LR4 đã được gửi đến mail của bạn

V
Việt
Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 được bảo hành trong bao lâu hả bạn?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 được bảo hành 12 tháng bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Nga
0867 155 898
Ms. Thư
0866 966 008

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082