AT-QSFP28-LR4 Module quang Allied Telesis 100G, QSFP28 LR4, SMF, LC Transceiver

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver chính hãng giá tốt, đầy đủ CO CQ, báo giá dự án.

Mã sản phẩm: AT-QSFP28-LR4
Tình trạng: Còn Hàng
AT-QSFP28-LR4 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4

Thông số kỹ thuật Allied Telesis AT-QSFP28-LR4

PRODUCT AT-QSFP28-LR4
FIBER TYPE Single Mode SMF
CONNECTOR TYPE LC
MAXIMUN DISTANCE 10 km
WAVELENGTH (nm) 1296 nm
1300 nm
1304 nm
1308 nm
DDM Yes
TRANSMIT MIN -4 dBm
TRANSMIT MAX 4 dBm
RECEIVE SENSITIVITY -9 dBm
POWER BUDGET 5 dBm
OVERLOAD 5 dBm
OPERATING TEMPERATURE 0°C to 70°C (32°F to 158°F)

★ Sản phẩm AT-QSFP28-LR4 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-QSFP28-LR4 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-QSFP28-LR4 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-QSFP28-LR4 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-QSFP28-LR4 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-QSFP28-LR4 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-QSFP28-LR4 ?

Có 10 bình luận:
M
Mạnh
Module quang Allied Telesis 100G, QSFP28 LR4, SMF, LC Transceiver sẵn hàng không em?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis 100G, QSFP28 LR4, SMF, LC Transceiver bên em phân phối đang sẵn hàng anh ạ, báo giá tham khảo em đã gửi qua mail, anh check và phản hồi mail giúp em ạ

B
Bích
Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver có khả năng truyền dữ liệu đạt bao nhiêu Gb em
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver có khả năng truyền dữ liệu đạt 25Gbps chị ạ

D
Điệp
Mình cần 4 chiếc module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 chạy cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ, báo giá bạn nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 chạy cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ mình đã gửi qua mail, bạn vui lòng kiểm tra và phản hồi giúp mình nhé

T
Toàn
Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 có CO, CQ gốc không em
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Vì CNTTShop là nhà phân phối chính thức toàn bộ thiết bị mạng Allied Telesis nên tất cả các sản phẩm bên em phân phối đều có CO, CQ gốc anh ạ, Báo giá module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 em đã gửi qua mail, anh check inbox và phản hồi giúp em nhé

V
Viễn
Module quang Allied Telesis 100G, QSFP28 LR4, SMF, LC Transceiver sử dụng cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530-52GTXm-50 được không bạn?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis 100G, QSFP28 LR4, SMF, LC Transceiver sử dụng cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530-52GTXm-50 hoàn toàn được bạn ạ

V
Việt
Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 được bảo hành trong bao lâu hả bạn?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 được bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Huân
Thấy công ty bạn phân phối module quang Allied Telesis các loại, báo giá gấp mình 10c Module quang Allied Telesis 100G, QSFP28 LR4, SMF, LC Transceiver AT-QSFP28-LR4 nhé
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis 100G, QSFP28 LR4, SMF, LC Transceiver AT-QSFP28-LR4 đã được gửi đến mail của bạn

H
Huyền
Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver có sẵn hàng không shop?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver có sẵn hàng bạn nhé

H
Hải
Cần mua module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver, báo giá tốt nhất cho mình nhé
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

H
Hoàng
Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver này giá bao nhiêu ad?
4 tháng
N
Lan NhiQuản trị viên

Anh vui lòng check email để nhận được báo giá cho Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.