Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-QSFPER4 Module quang Allied Telesis 40G, QSFP, ER4 (40 km), CWDM, LC Transceiver

Báo giá AT-QSFPER4 tốt nhất. Phân phối Module quang Allied Telesis AT-QSFPER4 40G QSFP+ ER4 1310 nm long-haul, 40 km with Single Mode SMF CWDM, LC Optics Transceiver chính hãng.

✓ Mã sản phẩm: AT-QSFPER4
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
AT-QSFPER4 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-QSFPER4
AT-QSFPER4 Transceiver
AT-QSFPER4 40GER4 1310 nm long-haul, 40 km with SMF
#AT-QSFPER4

List Price: Updating...

ACCESSORIES: OPTICAL CABLES
AT-MTP12-1 MTP Cable for AT-QSFPER4 only, length 1 m QSFP+ direct attach cable
#AT-MTP12-1

List Price: Updating...

AT-MTP12-5 MTP Cable for AT-QSFPER4 only, length 5 m QSFP+ direct attach cable
#AT-MTP12-5

List Price: Updating...

Module quang Allied Telesis AT-QSFPER4

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Module quang Allied Telesis AT-QSFPER4

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-QSFPER4 ?

Có 17 bình luận:
V
Vinh
Cho mình xin báo giá module quang Allied Telesis AT-QSFPER4 bạn nhé
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-QSFPER4 40G QSFP+ ER4 1310 nm long-haul, 40 km with Single Mode SMF CWDM, LC Optics Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

Y
Yến
Shop phân phối Module quang Allied Telesis AT-QSFPER4 40G QSFP+ ER4 1310 nm long-haul, 40 km được bảo hành trong bao lâu vậy?
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối Module quang Allied Telesis AT-QSFPER4 40G QSFP+ ER4 1310 nm long-haul, 40 km bảo hành 12 tháng bạn nhé

L
Linh
AT-QSFPER4 Module quang Allied Telesis 40G, QSFP, ER4 (40 km), CWDM, LC Transceiver là module single mode hay multi mode bạn ơi
G
Hương GiangQuản trị viên

AT-QSFPER4 Module quang Allied Telesis 40G, QSFP, ER4 (40 km), CWDM, LC Transceiver là module single mode bạn nhé

T
Trinh
Module quang Allied Telesis AT-QSFPER4 tương thích với những thiết bị chuyển mạch Allied Telesis nào ad nhỉ
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch Allied Telesis tương thích với Module quang Allied Telesis AT-QSFPER4 bạn có thể tham khảo link sau:

https://cnttshop.vn/switch-allied-telesis?UplinkPorts=361

T
Thành
Module quang Allied Telesis AT-QSFPER4 dùng cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ ok không em
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-QSFPER4 dùng cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ hoàn toàn được anh ạ, báo giá 2 sản phẩm em đã gửi qua mail, anh check inbox và phản hồi giúp em

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Nga
0867 155 898
Ms. Thư
0866 966 008

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082