AT-QSFPSR4 Module quang Allied Telesis 40G, QSFP SR4, MMF 150m, MPO-12

Phân phối AT-QSFPSR4 chính hãng giá tốt. Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, MPO-12 Optics Transceiver.

Mã sản phẩm: AT-QSFPSR4
Tình trạng: Còn Hàng
AT-QSFPSR4 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-QSFPSR4
AT-QSFPSR4 Transceiver
AT-QSFPSR4 40GSR4 850 nm short-haul up to 150 m with MMF, MPO-12
#AT-QSFPSR4

List Price: Updating...

ACCESSORIES: OPTICAL CABLES
AT-MTP12-1 MTP Cable for AT-QSFPSR4 only, length 1 m QSFP+ direct attach cable
#AT-MTP12-1

List Price: Updating...

AT-MTP12-5 MTP Cable for AT-QSFPSR4 only, length 5 m QSFP+ direct attach cable
#AT-MTP12-5

List Price: Updating...

Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4

Thông số kỹ thuật Allied Telesis AT-QSFPSR4

FIBER TYPE MMF
CONNECTOR TYPE MPO-12
MAXIMUM DISTANCE 100 m on OM3 fiber
150 m on OM4 fiber
WAVELENGTH (nm) 850
DDM Yes
TRANSMIT MIN -8 dBm
TRANSMIT MAX 2 dBm
RECEIVE SENSITIVITY (dBm) -11 dBm
POWER BUDGET (dBm) 3 dBm
OVERLOAD 3 dBm
OPERATING TEMPERATURE 0°C to 70°C (32°F to 158°F)
Power Consumption
<1.5W
Storage temperature
-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)
Relative humidity 0% to 85% non-condensing

★ Sản phẩm AT-QSFPSR4 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-QSFPSR4 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-QSFPSR4 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-QSFPSR4 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-QSFPSR4 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-QSFPSR4 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-QSFPSR4 ?

Có 10 bình luận:
T
Tâm
đánh giá 5 sao
module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 dùng dây quang multi mode loại MPO-12 đúng không bạn?
20 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 dùng dây quang multi mode loại  MPO-12 đúng rồi bạn, báo giá tham khảo mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

B
Bằng
đánh giá 5 sao
Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 đi kèm MTP Cable for AT-QSFPSR4 only, length 1 m QSFP+ direct attach cable, báo giá option này giúp mình nhé
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá option module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 đi kèm MTP Cable for AT-QSFPSR4 only, length 1 m QSFP+ direct attach cable mình đã gửi mail cho bạn, check inbox giúp mình nha

V
đánh giá 5 sao
Mình xin báo giá 2 cái module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 này ad nhé
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 cái module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, MPO-12 Optics Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox và phản hồi giúp mình nhé

H
Hiển
đánh giá 5 sao
Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 có dùng được cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x550-18XTQ-50 không em
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 hoàn toàn dùng được cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x550-18XTQ-50 anh nha

T
Thu
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis 40G, QSFP SR4, MMF 150m, MPO-12 dùng được cho thiết bị chuyển mạch nào vậy bạn
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Bạn có thể tham khảo link sau: https://cnttshop.vn/switch-allied-telesis?UplinkPorts=361

H
Huệ
đánh giá 5 sao
Allied Telesis AT-QSFPSR4 40G SR4 850 nm là module quang Single mode hay Multi mode ad nhỉ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Allied Telesis AT-QSFPSR4 40G SR4 850 nm là module quang multi mode bạn nhé

Q
Quốc
đánh giá 5 sao
tôi cần 4 chiếc module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 sử dụng cho Switch quang 24 Ports Allied Telesis AT-x950-28XSQ, báo giá tốt shop nhé, thanks
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 sử dụng cho Switch quang 24 Ports Allied Telesis AT-x950-28XSQ em đã gửi qua mail, anh vui lòng kiểm tra và phản hồi mail giúp em ạ

V
Việt
đánh giá 5 sao
Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 bảo hành bao lâu thế shop
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, MPO-12 Optics Transceiver bên mình phân phối chính hãng bảo hành 12 tháng bạn nhé

A
Hoàng Anh
đánh giá 5 sao
Mình cần giá tốt của module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 40G SR4 850 nm, báo giá nhanh giúp mình
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 40G SR4 850 nm mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

D
Đạt
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis 40G, QSFP SR4, MMF 150m, MPO-12 sẵn hàng không shop?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis 40G, QSFP SR4, MMF 150m, MPO-12 sẵn hàng bạn nhé, báo giá tham khảo mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.