AT-QSFPSR4LC Module Quang Allied Telesis 40G QSFP SR4, MMF, LC Transceiver

Nơi bán AT-QSFPSR4LC chính hãng giá tốt. Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, LC Optics Transceiver.

Mã sản phẩm: AT-QSFPSR4LC
Tình trạng: Còn Hàng
AT-QSFPSR4LC Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-QSFPSR4LC
AT-QSFPSR4LC Transceiver
AT-QSFPSR4LC 40GSR4 850 nm short-haul up to 150 m with MMF, LC
#AT-QSFPSR4LC

List Price: Updating...

ACCESSORIES: OPTICAL CABLES
AT-MTP12-1 MTP Cable for AT-QSFPSR4LC only, length 1 m QSFP+ direct attach cable
#AT-MTP12-1

List Price: Updating...

AT-MTP12-5 MTP Cable for AT-QSFPSR4LC only, length 5 m QSFP+ direct attach cable
#AT-MTP12-5

List Price: Updating...

Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC

★ Sản phẩm AT-QSFPSR4LC có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-QSFPSR4LC CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-QSFPSR4LC có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-QSFPSR4LC cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-QSFPSR4LC có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-QSFPSR4LC chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-QSFPSR4LC ?

Có 10 bình luận:
U
Uyển
đánh giá 5 sao
Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC 40G SR4 850 nm bên bạn phân phối giá bao nhiêu vậy
15 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC 40G SR4 850 nm mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

D
Đức
đánh giá 5 sao
Mình xin giá tốt cho module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC shop nhé
15 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Giá tốt cho module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em ạ

A
An
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC dùng đầu connector loại gì vậy em
18 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC dùng đầu connector loại LC/LC anh ạ

T
Thao
đánh giá 5 sao
Thấy công ty bạn phân phối nhiều module quang Allied Telesis các loại, báo giá giúp mình 2chiếc module quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC 40G SR4 850 nm
18 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC 40G SR4 850 nm mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

Q
Quân
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC sẵn hàng không ad? mình cần 2 chiếc giao ngay
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC bên em còn hàng anh nhé, báo giá 2 chiếc em đã gửi qua mail, anh vui lòng chec và phản hồi mail giúp em ạ

H
Hồng
đánh giá 5 sao
Bên em đang có đơn hàng dự án, em cần 10 chiếc module quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC, anh/chị báo giá tốt giúp em nhé
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 10 chiếc module quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

U
Uyển
đánh giá 5 sao
Em cần mua 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC dùng cho thiết bị chuyển mạch Core switch layer 3 Allied Telesis AT-x950-52XSQ, cho em xin giá tốt với ạ
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC dùng cho thiết bị chuyển mạch Core switch layer 3 Allied Telesis AT-x950-52XSQ mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

H
Hiền
đánh giá 5 sao
Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC bảo hành bao lâu hả em
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC bảo hành 12 tháng chị nhé

L
Lan
đánh giá 5 sao
mình đang tìm mua module quang chạy cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ 24 Ports 1/10G SFP/SFP+, liệu module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC có tương thích không shop?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC hoàn toàn tương thích với thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ 24 Ports 1/10G SFP/SFP+ bạn nhé

H
Hạnh
đánh giá 5 sao
Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, LC Optics Transceiver hàng chính hãng đúng không bạn
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop chuyên cung cấp module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, LC Optics Transceiver chính hãng, giá cực tốt, báo giá tham khảo mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.