CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SP10BD10/I-13 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km Transceiver

Nơi bán, báo giá AT-SP10BD10/I-13 chính hãng. Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km, Single Mode SMF industrial temperature Optics Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SP10BD10/I-13
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10BD10/I-13 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 Transceiver

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 Transceiver

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SP10BD10/I-13 ?

Có 24 bình luận:
H
Hứa
Dùng module quang Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 8km được không bạn?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km Transceiver có khoảng cách truyền dẫn là 10km nên kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 8km được bạn nhé

C
Cường
Cần mua 16 cái Module quang Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 dùng cho Switch Allied Telesis AT-XS916MXT, báo giá mình nhé
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km Transceiver dùng cho Switch Allied Telesis AT-XS916MXT đã được gửi đến mail của bạn

H
Hùng
Bên mình đang dùng Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x550-18XTQ-50, không biết dùng module quang Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 này có tương thích không bạn?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x550-18XTQ-50 nhé bạn

Q
Quỳnh

Cần mua 1 cái Switch Quang Allied Telesis AT-x550-18XSQ-50 và 20 cái module quang Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13, báo giá mình qua mail nhé

9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x550-18XSQ-50 và Module quang Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

H
Hiên
Module quang Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 còn hàng không ad, em cần mua 12c
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km Transceiver sẵn hàng, báo giá đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370