CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SP10BD10/I-13 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km Transceiver

Nơi bán, báo giá AT-SP10BD10/I-13 chính hãng. Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km, Single Mode SMF industrial temperature Optics Transceiver

Mã sản phẩm: AT-SP10BD10/I-13
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10BD10/I-13 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 Transceiver

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 Transceiver

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10BD10/I-13 ?

Có 12 bình luận:
D
Duyên
Gửi giúp mình báo giá tốt nhất cho module quang AT-SP10BD10/I-13 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km Transceiver bạn nhé
26 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho module quang AT-SP10BD10/I-13 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

C
Cảnh
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km là module single mode hay multi mode vậy em?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km là module single mode anh ạ

B
Bắc
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 giá bao nhiêu em
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox và phản hồi giúp em ạ

H
Hân
e đang tìm module quang SFP 10G dùng cho AT-x530L-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch, 4 SFP+ ports, Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 có tương thích không anh
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 hoàn toàn tương thích với thiết bị chuyển mạch AT-x530L-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch, 4 SFP+ ports bạn nhé

T
Tuyến
em xin giá tốt cho mã Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 Transceiver với shop
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho sản phẩm module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km, Single Mode SMF industrial temperature Optics Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370