CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SP10BD10/I-13 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km Transceiver

Nơi bán, báo giá AT-SP10BD10/I-13 chính hãng. Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km, Single Mode SMF industrial temperature Optics Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SP10BD10/I-13
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10BD10/I-13 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 Transceiver

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 Transceiver

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10BD10/I-13 ?

Có 13 bình luận:
P
Phong
Mình cần 2 chiếc module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km dùng cho AT-x530L-28GTX Allied Telesis 24 Ports, báo giá ad nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km dùng cho AT-x530L-28GTX Allied Telesis 24 Ports mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

D
Duyên
Gửi giúp mình báo giá tốt nhất cho module quang AT-SP10BD10/I-13 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km Transceiver bạn nhé
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho module quang AT-SP10BD10/I-13 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

C
Cảnh
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km là module single mode hay multi mode vậy em?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 10 km là module single mode anh ạ

B
Bắc
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 giá bao nhiêu em
9 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox và phản hồi giúp em ạ

H
Hân
e đang tìm module quang SFP 10G dùng cho AT-x530L-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch, 4 SFP+ ports, Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 có tương thích không anh
9 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD10/I-13 hoàn toàn tương thích với thiết bị chuyển mạch AT-x530L-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch, 4 SFP+ ports bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370