CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SP10BD20-12 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, 20 km Transceiver

Báo giá Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 20 km Optics Transceiver chính hãng.

✓ Mã sản phẩm: AT-SP10BD20-12
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10BD20-12 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10BD20-12 Transceiver

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-12 Transceiver

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SP10BD20-12 ?

Có 17 bình luận:
X
Xuân
module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-12 có tốc độ truyền dữ liệu bao nhiêu?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-12 có tốc độ truyền dữ liệu 10Gbps bạn nhé

V
Vượng
Gửi mình xin chi tiết thông số kỹ thuật của module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 bạn nhé
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật của module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

L
Liễu
Báo giá module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 20 km giúp em với ạ
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 20 km mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

H
Hiếu
Báo giá module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-12 Transceiver giúp mình nhé
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-12 Transceiver em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em ạ

T
Tân
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 20 km Optics Transceiver chính hãng sẵn hàng không em?
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 20 km Optics Transceiver chính hãng bên em sẵn hàng anh ạ, báo giá em đã gửi qua mail, anh vui lòng kiểm tra hộp thư giúp em ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370