AT-SP10BD20-12 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, 20 km Transceiver

Báo giá Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 20 km Optics Transceiver chính hãng.

Mã sản phẩm: AT-SP10BD20-12
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10BD20-12 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10BD20-12 Transceiver

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-12 Transceiver

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10BD20-12 ?

Có 12 bình luận:
D
Đăng
Mình cần báo giá module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12, ad có sẵn hàng không?
3 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 bên mình đang có hàng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh bạn nhé, báo giá  mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

L
Liễu
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 có hàng tại HCM chưa em
12 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 bên em đang sẵn hàng tại Hồ Chí Minh chị ạ, báo giá em đã gửi qua mail, chị check inbox giúp em ạ

T
Em đang tìm mua module quang dùng cho Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50, liệu Allied Telesis AT-SP10BD20-12 Transceiver có chạy được không anh
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Allied Telesis AT-SP10BD20-12 Transceiver chạy cho Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50 rất ổn bạn nhé

L
Linh
Mình cần 2 chiếc Allied Telesis AT-SP10BD20-12 Transceiver dùng cho Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50, báo giá bạn nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc Allied Telesis AT-SP10BD20-12 Transceiver  dùng cho  Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox và phản hồi giúp mình nhé

P
Phương
cho em xin báo giá 4 chiếc module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 với ạ
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

A
Thuỳ An
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 20 km sẵn hàng không ạ? em cần 20 chiếc
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 20 km sẵn hàng bạn nhé, báo giá 20 chiếc module mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

K
Khánh
Báo giá Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 20 km Optics Transceiver giúp em với ạ
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 20 km Optics Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

D
Đào
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 20 km Optics Transceiver có tương thích với thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50 không bạn
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 20 km Optics Transceiver có tương thích với thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50 bạn nhé

M
Mến
Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 20 km đạt tối đa bao nhiêu Gbps vậy?
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

ốc độ truyền dữ liệu của module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 20 km đạt tối đa 10.3Gbps bạn nhé

T
Thành
Allied Telesis AT-SP10BD20-12 Transceiver là module quang single mode hay multi mode ad nhỉ?
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-12 Transceiver là module quang single mode bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.