AT-SP10BD20-13 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 20 km Transceiver

Phân phối AT-SP10BD20-13 chính hãng. Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, Single Mode SMF 20 km Optics Transceiver giá tốt.

Mã sản phẩm: AT-SP10BD20-13
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10BD20-13 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10BD20-13 1330Tx/1270Rx, 20 km Transceiver

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SP10BD20-13 do CNTTShop cung cấp

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10BD20-13 ?

Có 13 bình luận:
Q
Quang
Allied Telesis AT-SP10BD20-13 1330Tx/1270Rx, 20 km Transceiver dùng được cho những thiết bị mạng Allied Telesis nào vậy bạn
6 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch tương thich với module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-13 1330Tx/1270Rx, 20 km Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

H
Hiền
Báo giá nhanh module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-13 1330Tx/1270Rx, 20 km Tránceiver cho em ad nhé
10 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá nhanh module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-13 1330Tx/1270Rx, 20 km mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

T
Thục
Báo giá module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-13 1330Tx/1270Rx, 20 km giúp mình, số lượng 20 chiếc, hàng dự án nhé
19 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 20 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-13 1330Tx/1270Rx, 20 km mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

C
Cường
Báo giá cho anh 4 chiếc module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-13 em nhé
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-13 em đã gửi qua mail, anh check inbox và phản hồi giúp em ạ

D
Đại
Allied Telesis AT-SP10BD20-13 1330Tx/1270Rx, 20 km còn hàng không shop
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-13 1330Tx/1270Rx, 20 km bên em đang sẵn hàng anh nhé, báo giá em đã gửi qua mail, anh check inbox và phản hồi giúp em ạ

P
Phú
AT-SP10BD20-13 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 20 km Transceiver có khả năng truyền dữ liệu như thế nào vậy bạn
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

T-SP10BD20-13 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 20 km Transceiver có khả năng truyền dữ liệu thông thường 10Gbps và tốc độ tối đa 10.3Gbps bạn nhé

D
Dương
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, Single Mode SMF 20 km có Co, CQ không bạn
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, Single Mode SMF 20 km có CO, CQ bạn nhé

H
Hải
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-13 giá tốt nhất là bao nhiêu ạ
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-13 mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

D
Dung
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, Single Mode SMF 20 km Optics Transceiver có chạy được cho Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50 không ad?
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, Single Mode SMF 20 km Optics Transceiver chạy được cho Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50 bạn nhé

L
Lệ
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, Single Mode SMF 20 km shop phân phối là hàng chính hãng đúng không?
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, Single Mode SMF 20 km shop phân phối là hàng chính hãng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.