CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SP10BD20-13 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 20 km Transceiver

Phân phối AT-SP10BD20-13 chính hãng. Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, Single Mode SMF 20 km Optics Transceiver giá tốt.

✓ Mã sản phẩm: AT-SP10BD20-13
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10BD20-13 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10BD20-13 1330Tx/1270Rx, 20 km Transceiver

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SP10BD20-13 do CNTTShop cung cấp

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SP10BD20-13 ?

Có 17 bình luận:
K
Kiên
cho mình xin thông tin bước sóng của module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-13
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Thông tin bước sóng của module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-13 là 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx bạn nhé

L
Lương
Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-13 đạt bao nhiêu Gb em nhỉ
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD20-13 đạt 10Gbps anh ạ

C
Cao
Shop phân phối AT-SP10BD20-13 chính hãng giá tốt nhất là bao nhiêu ạ?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối AT-SP10BD20-13 chính hãng giá tốt nhất thị trường, báo giá em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em ạ

D
Dịu
Module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-13 1330Tx/1270Rx, 20 km Transceiver sẵn hàng không em?
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-13 1330Tx/1270Rx, 20 km Transceiver bên em sẵn hàng chị ạ, báo giá em đã gửi qua mail, chị check inbox giúp em

Q
Quang
Allied Telesis AT-SP10BD20-13 1330Tx/1270Rx, 20 km Transceiver dùng được cho những thiết bị mạng Allied Telesis nào vậy bạn
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch tương thich với module quang Allied Telesis AT-SP10BD20-13 1330Tx/1270Rx, 20 km Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370