CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SP10BD40/I-12 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, 40 km industrial temperature

AT-SP10BD40/I-12 - Phân phối Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 40 km Industrial Temperature Optics Transceiver chính hãng.

✓ Mã sản phẩm: AT-SP10BD40/I-12
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10BD40/I-12 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270Tx/1330Rx, 40 km

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 giá tốt

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SP10BD40/I-12 ?

Có 17 bình luận:
V
module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 cho khoảng cách truyền dữ liệu tối đa 40km đúng không?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 cho khoảng cách truyền dữ liệu tối đa 40km anh nhé

D
Đăng
Báo giá module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 bạn nhé
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

N
Nhiên
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 40 km bên shop còn hàng không?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

 Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 40 km bên em đang sẵn hàng anh/chị nhé, báo giá em đã gửi qua mail, anh/chị check inbox giúp em ạ

H
Hoàng
Em cần gấp 5 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270Tx/1330Rx, 40 km, báo giá nhanh giúp em
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 5 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270Tx/1330Rx, 40 km mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

C
Chi
Mình cần option 2 Core Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00 kèm 8 module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12, báo giá bạn nhé
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 Core Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00 kèm 8 module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370