AT-SP10BD40/I-12 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, 40 km industrial temperature

AT-SP10BD40/I-12 - Phân phối Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 40 km Industrial Temperature Optics Transceiver chính hãng.

Mã sản phẩm: AT-SP10BD40/I-12
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10BD40/I-12 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270Tx/1330Rx, 40 km

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 giá tốt

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10BD40/I-12 ?

Có 11 bình luận:
Q
Quyên
Em cần 5 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270Tx/1330Rx, 40 km, báo giá tốt ad nhé
9 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho 5 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270Tx/1330Rx, 40 km mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

H
Hiền
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 tương thích với Core Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00 không anh
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 có tương thích với Core Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00 nha bạn

B
Bình
Giá phân phối Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 40 km bên bạn như thế nào?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá phân phối module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 40 km em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em ạ

T
Tiến
Em muốn mua 100 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 thì có C/O, C/Q gốc không shop?
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 40 km Industrial Temperature Optics Transceiver CNTTShop phân phối là hàng chính hãng, vì thế nếu khách hàng có nhu cầu bên mình sẵn sàng xin C/O, C/Q gốc cho khách bạn nha

Q
Quang
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 40 km Industrial Temperature Optics Transceiver chạy được cho những thiết bị chuyển mạch nào bạn nhỉ
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch Allied Telesis tương thích với module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 bạn có thể tham khảo link dưới đây: https://cnttshop.vn/switch-allied-telesis?UplinkPorts=360

D
Đăng
AT-SP10BD40/I-12 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, 40 km sử dụng đầu kết nối loại gì thế ad?
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

AT-SP10BD40/I-12 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, 40 km sử dụng đầu kết nối LC

L
Lộc
Shop phân phối Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 40 km giá tốt nhất cho đại lý là bao nhiêu vậy
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá phân phối tốt nhất Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 40 km cho đại lý mình đã gửi qua mail, bạn check nha

K
Kiên
công ty phân phối Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 đúng không ạ? em cần 30 chiếc giao hàng ngay, có hàng không ạ?
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop chuyên cung cấp các sản phẩm thiết bị mạng  Allied Telesis với giá cực tốt, báo giá 30 chiếc module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Q
Quỳnb
Module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 bảo hành bao lâu vậy bạn?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 bảo hành 12 tháng bạn nhé

V
Việt
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 40 km Industrial Temperature Optics Transceiver giá tốt nhất là bao nhiêu bạn ơi
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho sản phẩm module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-12 10 GbE Bi-Di, 1270 nm Tx/ 1330 nm Rx, Single Mode SMF 40 km Industrial Temperature Optics Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.